9 ઓકટોબર થી માં મોગલ આ રાશિઓને આપશે પોતાના વ્હાલભર્યા આશીર્વાદ, આ રાશિઓને થઇ શકે છે બહુજ મોટો લાભ જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : વ્યાવસાયિક વાટાઘાટો વધશે. દરેકનો સહયોગ મળશે. પૈતૃક કામ થશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. સર્વિસ સેક્ટરમાં સારું કામ કરશે. જવાબદારીઓ સાથે મેલ મિટિંગ થશે. કામના પ્રયાસોને વેગ મળશે. યોજનાઓ આકાર લેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં પ્રભાવશાળી પ્રદર્શન આપશે. સંચાલકીય અને વહીવટી પ્રયાસો વધુ તેજ કરવામાં આવશે. આર્થિક અને વ્યાપારી વિષયોમાં રસ વધશે. સુગમ સંવાદ અને નિશ્ચય જાળવી રાખશે. સક્રિય રીતે કામ કરશે. મોટું વિચારશે. અલગ-અલગ મામલાઓનો સામનો કરશે. સુખ સારું રહેશે.

વૃષભ : લાભ અને ભાગ્યને મજબૂત કરવાનો સમય છે. શ્રદ્ધા આધ્યાત્મિકતાની તાકાત બની રહેશે. શ્રેષ્ઠ પ્રયાસોને પ્રોત્સાહન આપશે. વ્યવસાયિક સંબંધો સુધરશે. બધું સારું થઇ જશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન વધારો. લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. વ્યવસાયિક બાબતો તરફેણમાં રહેશે. ધર્મ મનોરંજનમાં રસ જાળવી રાખશે. પડતર કામો ઝડપી થશે. ઇચ્છિત માહિતી પ્રાપ્ત થશે. દરેકને જોડવામાં સફળ થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લેશો. અમે આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધીશું. ઝડપી રાખો.

મિથુન : જવાબદારીઓ અને વ્યવસ્થામાં વિશ્વાસ રાખો. કામ સમજદારી અને નમ્રતાથી કરો. અંગત બાબતોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. અમે તર્ક અને તૈયારી સાથે આગળ વધીશું. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ઉતાવળ ન બતાવો. સુમેળમાં કામ કરો. નીતિ નિયમ સુસંગતતા પર ભાર જાળવો. તમે તમારા પ્રિયજનોની સલાહ લઈને આગળ વધશો. આકસ્મિક લાભો ચાલુ રહેવાની શક્યતા છે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિશ્વાસ જાળવી રાખશો. ધીરજ બતાવશે. કાયદો તોડવાનું ટાળો.

કર્ક : ઉદ્યોગ ધંધામાં વૃદ્ધિ અને તેજીની તકો મળશે. દરેકનો સહયોગ મળશે. શક્તિ વધશે. મોટા લક્ષ્યો તરફ ઝોક વધશે. વહેંચાયેલા કામમાં ઝડપ આવશે. પ્રતિષ્ઠા, સન્માન અને પ્રભાવ જળવાઈ રહેશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. માન-સન્માન વધશે. નજીકના સાથી બનશે. પ્રયત્નોની ગતિ જળવાઈ રહેશે. જમીન મકાનના કામો થશે. વ્યાવસાયીકરણ પર ભાર. સાથીઓ સિદ્ધિઓ હાંસલ કરી શકે છે. ટીમ સ્પિરિટ વધશે. નેતૃત્વની ભાવના રહેશે. સક્રિય રાખો.

સિંહ : નોકરીયાત લોકો સારું પ્રદર્શન જાળવી રાખશે. સેવા ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો અસરકારક રહેશે. કાર્ય યોજનાઓને આગળ ધપાવશે. સમય વ્યવસ્થાપન પર ભાર વધારશે. લોભ લાલચ ટાળશે. આર્થિક નિયંત્રણમાં વધારો થશે. બજેટ બનાવશે. કાર્ય ક્ષમતા વધશે. નવા લોકોથી સાવધાન રહો. બેદરકારી પર અંકુશ આવશે. ક્રેડિટ લેવડદેવડ ન કરો. નિયમો અને શિસ્તનું પાલન કરો. ગુંડાઓથી દૂર રહો. સાવધાની સાથે આગળ વધો. બિનજરૂરી ચર્ચાઓ બંધ કરો. તમે જે સાંભળો છો તેના પર વિશ્વાસ કરશો નહીં. તર્કસંગત બનો.

કન્યા : શૈક્ષણિક પ્રવૃત્તિઓમાં અસરકારક રહેશે. યોજનાઓમાં સાતત્ય લાવશે. નાણાકીય બાબતોમાં સફળતા મળશે. નફાની ટકાવારી સારી રહેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં નવી વિચારસરણી સાથે આગળ વધશો. અનોખા પ્રયાસો. રચનાત્મક કાર્યમાં સામેલ થશો. પ્રવાસ મનોરંજનની તકો બનશે. આધુનિક વિષયોમાં રુચિ રહેશે. કાર્યકારી બાજુ મજબૂત રહેશે. રૂટિન ઠીક કરશે. વ્યાવસાયિકો તરફથી સહયોગ મળશે. મેનેજમેન્ટમાં રસ રહેશે. આપણે જાતે જ બનાવીશું. સજાગ રહેશે. બુદ્ધિ શક્તિથી મામલો સંભાળશે. વડીલોની વાત સાંભળશે.

તુલા : સુવિધાના સંસાધનો વધશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. ઘર પરિવાર સાથે નિકટતા વધશે. ભવ્ય વાહન અને મકાનની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. અંગત બાબતોમાં પ્રભાવશાળી રહેશે. ઉત્સાહ અને પ્રવૃત્તિ સાથે કામ કરશે. ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રહેશે. ધનલાભ સામાન્ય રહેશે. મોટું વિચારતા રહો. વરિષ્ઠોની સંગતમાં વધારો. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ વધશે. મેનેજમેન્ટ બાજુ સહકારી રહેશે. સ્વાર્થ, નર્સિસિઝમ અને નકારાત્મક વસ્તુઓથી દૂર રહો.

વૃશ્ચિક : સામાજિક બાબતોમાં રસ વધશે. સામાજિકતામાં અનુકૂળતા રહેશે. બેઠકમાં પક્ષમાં રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. સંબંધો સુધરશે. મહત્વપૂર્ણ કામમાં સક્રિયતા આવશે. ધ્યેય સિદ્ધ કરશે. હિંમત સંપર્ક વધશે. વિશ્વ ભાઈચારાની લાગણી પ્રબળ બનશે. ચર્ચામાં સામેલ થશે. ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ઈનોવેશન પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આળસ છોડી દો. અમે દરેકને જોડીને આગળ વધીશું. સહકાર વધશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. પ્રિય માહિતી મળી શકે છે.

ધનુ : પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. ઉજવણીના પ્રસંગની રૂપરેખા ઘરઆંગણે બનાવવામાં આવશે. મહેમાનનું સ્વાગત કરશે. સંસ્કારો પરંપરાઓનું પાલન કરશે. વચનનું પાલન કરશે. તમને કુલ પરિવારનો સહયોગ મળશે. આનંદ અને આનંદમાં વધારો થશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. સુખમાં વધારો થશે. બચત બેંકના કામમાં રસ લેશે. ઇન્ટરવ્યુમાં સારું રહેશે. જવાબદારો સાથે મુલાકાત થશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ આગળ ધપાવશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખશો. સફળતાની ટકાવારી અપેક્ષા કરતા સારી રહેશે.

મકર : ધિરાણની અસરમાં વધારો થશે. લોકોનો વિશ્વાસ જીતવામાં તમને સફળતા મળશે. નવો અનોખો ટેક્સ બતાવવાનો વિચાર આવશે. સમય સકારાત્મક રહેશે. શ્રેષ્ઠ કાર્યોને આગળ ધપાવશો. સુખ સારું રહેશે. માન-સન્માન વધશે. નોંધપાત્ર પ્રદર્શન કરશે. ભાગ્ય સાથે સુસંગતતા રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કામ થશે. વેપાર સારો રહેશે. દરેકનો વિશ્વાસ જીતી લેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. કલા કૌશલ્ય વધશે. સર્જનાત્મકતા વધશે. પ્રયત્નો ફળશે. પ્રયોગોમાં રસ પડશે. સંવાદ સંપર્ક સુધરશે.

કુંભ : જરૂરી રોકાણ પર ભાર રહેશે. બજેટ પર નિયંત્રણ વધારો. લોભ અને લાલચમાં ન પડો. વિરોધીઓથી સાવધ રહો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ અપનાવો. અમે સમજદારીપૂર્વક આગળ વધીશું. તૈયારી પર ધ્યાન રાખો. આવક યથાવત રહેશે. ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. દૂરના દેશોના કેસ સકારાત્મક રહેશે. ન્યાયિક બાબતોમાં શિથિલતા ટાળો. સંબંધો સુધરશે. દાનમાં વધારો થશે. બતાવવામાં રસ વધશે. ઉધાર લેવાનું ટાળો. તર્કસંગત બનો. પ્રિયજનોની ખુશી માટે પ્રયત્નશીલ રહેશે.

મીન : આર્થિક લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા મળશે. પરિસ્થિતિ પર નિયંત્રણ રાખશે. અનુશાસન સાથે કામ કરશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. વિવિધ કેસ તરફેણમાં કરવામાં આવશે. સંરક્ષણમાં આગળ રહેશે. તાર્કિક રીતે વર્તશે. નોંધપાત્ર પ્રયાસો થઈ શકે છે. સારા ધનલાભની તકો રહેશે. વિસ્તરણ યોજનાઓ આગળ વધશે. મહત્વપૂર્ણ કામ ઝડપથી થશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. આવક ઘણા સ્ત્રોતોમાંથી આવશે. તક ઝડપી લેશે. મિત્રોને પ્રાધાન્ય આપશે. મેનેજમેન્ટ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. સક્રિયતા પર ભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *