આવતા 2દિવસમાં જો તમારા જીવન ની મુશ્કેલીઓ વધી રહી છે તો ના લેતા ટેન્શન મા મોગલ આ રાશિ ના લોકો નુ જીવન સુધારી નાખશે….જુઓ તમારુ રાશિફળ

મકર : ચંદ્ર આ રાશિથી બીજા ભાવમાં છે. આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. પિતાના આશીર્વાદથી તમને સૂર્યના અનુકૂળ લાભ મળશે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. શ્રી સુક્ત વાંચો અને દાડમનું દાન કરો.

કન્યા : મીન રાશિનો ગુરુ અને ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં આર્થિક પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. મંગળ સંક્રમણથી વાહન કે જમીન ખરીદી મળી શકે છે. નાણાકીય લાભ શક્ય છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્રનામની પૂજા કરતા રહો. નારંગી અને લીલો રંગ સારા છે. કોઈપણ શિવ મંદિરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

તુલા : નોકરીમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણમાં તેમના પ્રદર્શનથી સંતુષ્ટ રહેશે. આર્થિક સુખ માટે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. કુંભ રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. નારંગી અને લીલો રંગ સારા છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળ લગાવવી શુભ રહેશે.

કુંભ : રાજનેતાઓ સફળ થશે. આર્થિક સુખમાં સફળતા માટે કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરો. વાયોલેટ અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરી બદલવા સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. વાદળી વસ્ત્ર અને તલનું દાન કરો.

મીન : ચંદ્ર અને ગુરુ આ રાશિમાં છે. કન્યાનો સૂર્ય સંપત્તિ લાવી શકે છે. મકર રાશિનો શનિ વેપારના કામમાં વ્યસ્ત રહેશે. બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીઓમાં સફળતાના સંકેતો છે. પ્રવાસથી આજે આનંદ થશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. અન્નનું દાન પુણ્ય છે.

મેષ : અગિયારમો ચંદ્ર તમારા મનને આધ્યાત્મિક બનાવશે. નોકરીમાં પ્રદર્શન સુખદ છે. અડદનું દાન કરો. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે.

કર્ક : પરિવારમાં વિવાદો ટાળો. સફેદ અને નારંગી રંગ સારા છે. હનુમાનજીની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. મસૂરનું દાન કરો. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

સિંહ : ઘરમાંથી સૂર્યનું બીજું સંક્રમણ આજે સફળતા અપાવશે. સ્વાસ્થ્ય સુખમાં વધારો થશે. બેંકિંગ અને આઈટી ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીની નવી તકો મળશે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. સપ્તશ્લોકી દુર્ગાનો 09 વાર પાઠ કરો અને સાત પ્રકારના ભોજનનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક : સૂર્ય એકાદશ, ચંદ્ર ચતુર્થ અને શનિ તૃતીયમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. તિલકનું દાન કરો. વાહન ખરીદવાના સંકેત મળી રહ્યા છે. હનુમાનજીની પૂજા કરો અને મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

ધનુ : ચંદ્ર ત્રીજા સ્થાને છે અને ગુરુ ચોથા ભાવમાં છે અને સૂર્ય આ રાશિથી ભાગ્યના ઘરમાં છે. લાંબા સમયથી નોકરીમાં અટવાયેલા પૈસા મળવાના સારા સમાચાર મળશે. શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. સંતાનની પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. ગોળનું દાન કરો.

વૃષભ : ચંદ્ર દસમા ભાવમાં સમાન રાશિ સાથે દિવસને શુભ બનાવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. શુક્ર શુભ છે અને મંગળ પ્રદાન કરશે. તમારી વાણી લાભ આપશે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે.

મિથુન : રાશિમાંથી નવમો ચંદ્ર અને ચોથો સૂર્ય મોટો રાજકીય લાભ આપી શકે છે. આઠમા ભાવમાં શનિની ગોચરને કારણે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. પરિવાર સાથેની યાત્રા સુખદ રહેશે. તલ અને અડદનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *