11તારીખે રાત્રે 12 વાગ્યા પછી આ રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી જશે, માં મોગલ ની કૃપાથી થશે અઢળક રૂપિયા નો વરસાદ જાણો તમારી રાશિ

મેષ – ક્રોધ અને વાતચીતમાં સંયમ રાખો. મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમે પરિવાર સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્ય દ્વારા માન-સન્માન મળી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. પૈસા કમાઈ શકે છે.

વૃષભ– માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન રહેશે. તમને ધનનો લાભ મળશે. તમને માતાનો સહયોગ મળશે. જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસની યોજના બની શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. દૂર જઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણું કામ થશે. તણાવ હોઈ શકે છે.

મિથુન– આત્મવિશ્વાસ વધશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. મહેનત પણ વધુ રહેશે, પરંતુ સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવારમાં ધાર્મિક અને માંગલિક કામ થઈ શકે છે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. મકાન કે મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે.

કર્ક– ધીરજ રાખો. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. કાર્યસ્થળ પર કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. કામ વધુ થશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. આત્મનિર્ભર બનો. તમે કેટલાક જૂના મિત્રોને મળી શકો છો. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. બિનજરૂરી ચિંતા સતાવી શકે છે.

સિંહ – મન અશાંત રહેશે, પરંતુ વાણીનો પ્રભાવ વધશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. મકાન સુખ વધી શકે છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. પારિવારિક પરિસ્થિતિ પર ધ્યાન આપો. પિતાનો સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. મિત્રો સાથે ફરવા જઈ શકો છો.

કન્યા – તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ ધૈર્ય રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી બિઝનેસ ઑફર મળી શકે છે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. પૈસાની સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

તુલા – આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચની સ્થિતિ આવી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. અચાનક પૈસા મળવાની સંભાવના છે. બિલ્ડિંગની જાળવણી અને સુવિધાઓના વિસ્તરણ પર ખર્ચ વધી શકે છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. તમે જીવવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક– માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. લાભની તકો મળશે. કામ વધુ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. માનસિક મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. યાત્રાનો યોગ.

ધનુ – ધૈર્ય રાખો. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સારા પરિણામ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વધારો થશે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ભાઈઓના સહયોગથી વેપારની તકો મળશે.

મકર – આત્મવિશ્વાસ વધારે રહેશે, પરંતુ મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. માન-સન્માન મળી શકે છે. મકાન સુખ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. ધીરજની કમી રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો પણ મળશે.

કુંભ – વાણીમાં મધુરતા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પરિવાર સાથે ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે. વધુ પડતા ખર્ચથી મન પરેશાન થઈ શકે છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. મિત્રની મદદથી વેપારમાં બદલાવ આવી શકે છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે.

મીન – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારના વિસ્તરણની તકો મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો થશે. આવક વધી શકે છે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. વાણીની અસરથી અટકેલા કામ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને ઈચ્છિત પરિણામ મળશે. પ્રગતિની શક્યતાઓ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *