આજે મંગળવારે માં મોગલ આ પાંચ રાશિના લોકોની કિસ્મત મારશે પલટી, જાણો શુ તમારી રાશિ છે સામેલ?

મેષ : શરૂઆતમાં સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ચિંતાઓ થઈ શકે છે. જો કે, કરિયર અને પૈસાની સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ અને શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના છે. મિલકતના બાંધકામ અને અન્ય મિલકતના કામોમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે. આ સપ્તાહમાં સૂર્યદેવની ઉપાસના વિશેષ લાભદાયી રહેશે.

વૃષભ : શરૂઆતથી પૈસા અને કરિયર સારી રહેશે. જોકે નાની નાની માનસિક સમસ્યાઓ સમસ્યાઓ આપી શકે છે. કરિયરમાં કોઈ નવી શરૂઆત આ સમયે થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે પૈસા આવશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધુ થશે. તમારા આરામ અને આનંદ માટે થોડો સમય કાઢો. ગુરુદેવની પૂજા આ સપ્તાહ લાભદાયક રહેશે.

મિથુન : શરૂઆત એકંદરે સારી છે. કરિયર અને પૈસાની સ્થિતિમાં સતત સુધારો થશે. અટવાયેલા પૈસા પણ પ્રાપ્ત થશે, દેવું ઓછું થશે. આ અઠવાડિયે સંતાન પક્ષને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. શક્ય હોય ત્યાં સુધી વાહન ચલાવવામાં અને સ્વાસ્થ્યમાં ધ્યાન રાખો. આ સપ્તાહ શનિદેવના મંત્રનો જાપ કરવાથી તમને લાભ થશે.

કર્ક : શરૂઆતથી સમસ્યાઓ ઓછી થશે. કરિયરમાં નવી તકો અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ ધીરે ધીરે હલ થશે. કોઈ અટવાયેલું મહત્વપૂર્ણ કામ પણ આ સપ્તાહમાં પૂર્ણ થશે. આ સપ્તાહના અંતમાં વાણીનો ખોટો ઉપયોગ ટાળો. આ અઠવાડિયે ભગવાન શિવની પૂજાથી તમને લાભ થશે.

સિંહ : શરૂઆતમાં સ્વાસ્થ્યનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું. ઈજા થવાનું ટાળો, કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. પૈસાની સ્થિતિ સારી રહેશે, પરંતુ પરિવારમાં ખર્ચ વધશે. આ અઠવાડિયે ઈચ્છિત પદ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે અને સ્થાન બદલી શકાય છે. સપ્તાહના અંતે તમને બાકી રહેલા પૈસા મળી શકે છે. આ અઠવાડિયે સૂર્યદેવની ઉપાસના લાભદાયી રહેશે.

કન્યા : શરૂઆતમાં ધનલાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. કરિયરમાં વ્યસ્તતા રહેશે, પરંતુ લાભ પણ થશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધવાથી પરેશાની થઈ શકે છે. પૈસાના ખર્ચ અને પરિવારના સભ્યોના વ્યવહારથી પરેશાની થઈ શકે છે. સપ્તાહના અંતે કેટલાક અટકેલા કામ થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે નિયમિત રીતે કેળાનું દાન કરવું ફાયદાકારક રહેશે.

તુલા : શરૂઆતથી જ તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. એકંદરે કરિયર અને પૈસાની સ્થિતિ સારી રહેશે. આ સમયમાં પ્રોપર્ટી સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ પણ આવી શકે છે. મધ્યમાં અકસ્માતો અને પારિવારિક વિવાદોથી સંભાળવું. ખાણીપીણી અને બ્લડ પ્રેશરની સમસ્યાનું ધ્યાન રાખો. આખા અઠવાડિયા દરમિયાન નિયમિત રીતે શનિ મંત્રનો જાપ કરો.

વૃશ્ચિક : શરૂઆતમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. કરિયરના સંદર્ભમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેશે, જે યોગ્ય રહેશે. કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનો સમય છે. વ્યસ્તતા અને ઉતાવળના ભાગને કારણે થોડી પરેશાની થઈ શકે છે. સપ્તાહના અંતમાં સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી બચો. આખા અઠવાડિયા દરમિયાન નિયમિત રીતે કેળાનું દાન કરતા રહો.

ધનુ : શરૂઆતમાં ચિંતાઓ થોડી વધી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો અને સંબંધોમાં સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જો કે, તમે સમજદારીપૂર્વક સમસ્યાઓ હલ કરશો. આ સમયે દુશ્મનો અને વિરોધીઓ પર નજર રાખો. સપ્તાહના અંતમાં અટકેલા કામ પૂરા થશે. આખા અઠવાડિયા દરમિયાન શનિ મંત્રનો જાપ કરતા રહો.

મકર : શરૂઆતમાં પ્રવાસના યોગ બની રહ્યા છે. કરિયરની સ્થિતિ ઝડપથી બદલાશે. સ્વાસ્થ્ય અને અકસ્માતની બાબતમાં સાવધાની રાખવી પડશે. એકંદરે પૈસાની સ્થિતિ સારી રહેશે. આ સપ્તાહમાં પારિવારિક સમસ્યાઓ પર તમારું ધ્યાન રાખો. સમગ્ર સપ્તાહ દરમિયાન ગુરુ દેવના મંત્રોનો જાપ કરો.

કુંભ : શરૂઆત સામાન્ય લાગી રહી છે. કામના દબાણથી કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. પૈસા તો આવશે પણ ખર્ચ પણ એ જ રીતે વધશે. સંબંધો અને પ્રેમ સંબંધી સમસ્યાઓ હલ થશે. આ અઠવાડિયે જીવન માટે આયોજન કરવાનો પ્રયાસ કરો. આખા સપ્તાહ દરમિયાન સૂર્યદેવની ઉપાસના લાભદાયક રહેશે.

મીન : શરૂઆતમાં અટકેલા કામ પૂરા થશે. પૈસા અને કરિયરના તમામ અવરોધો દૂર થશે. શૈક્ષણિક સ્પર્ધામાં સારી સફળતાના સંકેતો છે. આ અઠવાડિયે સમયનો પૂરેપૂરો ઉપયોગ કરો, મહત્વપૂર્ણ કામ પૂરા કરો. સપ્તાહના અંતે ભાવનાત્મક સમસ્યાઓ ટાળો. આખા સપ્તાહ દરમિયાન શનિદેવના મંત્રનો જાપ કરવાથી લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *