આવનારા 100 દિવસ સુધી માં મોગલ આ રાશિઓને થશે ફાયદા જ ફાયદા, વાંચો તમારું રાશિફળ , જાણો કોણ કોણ છે આ નશીબદાર…

મેષ : સૂર્ય છઠ્ઠા ભાવમાં અને ચંદ્ર દસમા ભાવમાં છે. આજે મંગળ ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળા અને લીલા રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.તલનું વૃક્ષ વાવો.

વૃષભ : ગુરુના અગિયારમા ગોચર અને ચંદ્રના નવમા ગોચરની સુસંગતતાના કારણે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે, પરંતુ કામમાં બેદરકારીથી બચો. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો.ઘરના આંગણામાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

મિથુન : વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિ શક્ય છે. રાશિના સ્વામી બુધ અને અષ્ટમના ચંદ્રનું સંક્રમણ સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા પેદા કરી શકે છે. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. પૈસા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

કર્ક : ગુરુ નવમાં એટલે કે ભાગ્યમાં છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. આજે ચંદ્ર આ રાશિથી સાતમે છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં નવો પ્રોજેક્ટ મળવાથી ખુશ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી ધંધાકીય યોજના સાકાર થશે. નારંગી અને સફેદ રંગ

સિંહ : વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં સફળતા મળે. નોકરીમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે. જમીન કે મકાન ખરીદવાની યોજના બનશે. કેસરી અને લીલો રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શમી અને અપરાજિતાના ફૂલ સાથે રાખો.

કન્યા : પાંચમો ચંદ્ર અને રાશિના સ્વામી બુધ અને શુક્ર બેંકિંગ, ટીચિંગ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે. આકાશ અને લીલો રંગ સારા છે. ગાયને ગોળ ખવડાવો.

તુલા : તમે થોડા તણાવની સ્થિતિમાં રહેશો. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. રિયલ એસ્ટેટ અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. જમીન કે મકાન ખરીદવાની વાત થશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.

વૃશ્ચિક : શનિનું ત્રીજું સંક્રમણ ધાર્મિક યાત્રાને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓમાં કારકિર્દી અંગે ઉત્સાહ રહેશે. તલનું દાન કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. મંગળ અને ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. મોટા ભાઈના આશીર્વાદથી મંગળની શુભતા વધે છે.

ધનુ : ચંદ્રની બીજી અને ગુરુની ચોથી અસર શુભ છે. શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતાને કારણે રાજકારણમાં સફળતા મળશે.અટવાયેલા પૈસા આવવાના સંકેત મળી રહ્યા છે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ગુરુના આશીર્વાદ લો.

મકર : ​​રાશિમાં ચંદ્ર અને શનિનું સંક્રમણ નોકરી માટે શુભ છે. શનિ રાજકારણનો કરક ગ્રહ છે. રાજનેતાઓને સફળતા મળશે. માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં મંગળ લાભ આપી શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.

કુંભ : ચંદ્ર અને શનિ મકર રાશિમાં એટલે કે બારમામાં સાથે છે. બારમો ખર્ચ ભાવ છે. દાન કરો, ગુરુ આ રાશિથી બીજા ક્રમે છે. બુધના પ્રભાવથી તમારી ધાર્મિક વિચારસરણીનો વિસ્તાર થશે. તમે રાજનીતિમાં સફળ થશો. યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે.

મીન : રાશિમાં સૂર્ય, કન્યા અને ગુરુ અને ચંદ્ર – આ રાશિમાંથી શનિની અગિયારમી અસર નોકરી અને વ્યવસાય માટે શુભ છે. મકર રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ ન્યાયિક, બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીવાળા લોકોને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્ર ધન પ્રાપ્તિમાં સફળતા આપશે. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે. તલ અને અડદનું દાન કરો.ગાયની સેવા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *