માં મોગલની કૃપાથી આ દિવસ થી 7 રાશિઓના સોનેરી દિવસો ની શરૂઆત થશે ધાર્યા કાર્યો પૂર્ણ થશે અને મળશે સફળતા જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ :ઓછા સમયમાં વધુ નફો મેળવવાના વિચારમાં તમે ફસાઈ શકો છો. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે કોર્ટના મામલામાં ન પડો. સ્થાયી મિલકતના કામો પણ મોકૂફ રાખવા પડશે. માનસિક રીતે તમારી એકાગ્રતા ઘટશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં સાવધાન રહો. પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડમાં ધ્યાન રાખવું. અકસ્માત થઈ શકે છે, વાહન ધીમે ચલાવો. બપોર પછી પરિસ્થિતિ બદલાઈ શકે છે. ધાર્મિક યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. આજે નવું કામ શરૂ ન કરવું.

વૃષભ : ઘર અને સંતાન સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. જૂના અને બાળપણના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. નવા મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. વેપારમાં કોઈ પ્રકારનો લાભ થશે. બપોર પછી સંબંધોમાં થોડી કાળજી રાખવી. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. મૂડી રોકાણમાં સાવધાની રાખો. ધાર્મિક કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. કોર્ટ કેસમાં સાવધાની રાખો.

મિથુન : તમારો આજનો દિવસ લાભદાયક છે. પારિવારિક અને વ્યાવસાયિક બંને ક્ષેત્રોમાં તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ તમને ખુશ રાખશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા સરકારી કામોમાં સફળતા મળશે. મિત્રો સાથે બહાર ફરવા જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.

કર્ક : આજે તમે બૌદ્ધિક કાર્ય, નવી રચના અને સાહિત્યિક પ્રવૃત્તિમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. ધાર્મિક યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. વેપારમાં લાભની તક મળશે. આજે તમારે ઓફિસ અને બિઝનેસમાં થોડી સાવધાની રાખવી પડશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. બપોર પછી પારિવારિક જીવનમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. માતાને લાભ થશે. સારા સુખની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે.

સિંહ : આજે તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. પિતા તરફથી તમને લાભ થશે. જ્યોતિષ અને આધ્યાત્મિક વિષયોમાં તમારી રુચિ રહેશે. તમારી વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખવો તમારા પોતાના હિતમાં રહેશે. આજે તમારી નોકરી અને વ્યવસાયમાં રસ વધશે. આજે સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સાથી કર્મચારીઓનો સહયોગ મળશે. તમે બાળકની ચિંતા કરી શકો છો. ભાગ્ય મિશ્રિત રહેશે.

કન્યા : સવારનો સમય મિત્રો સાથે ફરવા, ખાવા-પીવામાં અને મનોરંજનમાં પસાર થઈ શકે છે. ભાગીદારીના કામમાં ધ્યાન રાખવું. વેપારમાં વધુ લાભની આશા ન રાખો. બપોર પછી તમારે પ્રતિકૂળતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે નબળા રહેશો. દવાની ખરીદી અથવા હોસ્પિટલની ફીમાં આકસ્મિક ખર્ચ થઈ શકે છે

તુલા : આજે મજબૂત મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસથી તમે દરેક કાર્ય સરળતાથી કરી શકશો. ગૃહસ્થ જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સ્વભાવમાં ઉગ્રતા આવી શકે છે, તેથી વાણી પર સંયમ રાખો. બપોર પછી તમે મનોરંજન તરફ વધુ આગળ વધશો. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે પ્રવાસ કે પર્યટનનો યોગ છે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહી શકશો.

વૃશ્ચિક : માનસિક રીતે તમારામાં ભાવનાત્મકતાનું પ્રમાણ વધુ રહેશે. કોઈ પણ બાબતમાં વધારે પરેશાન ન થાઓ. વિદ્યાર્થીઓ આજે અભ્યાસ અને કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે. તમારી કલ્પના શક્તિથી તમે સાહિત્ય સર્જનમાં નવીનતા લાવી શકશો. ઘરના વાતાવરણમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. વેપારમાં સફળતા મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ પણ મળશે. વિરોધીઓ પર વિજય થશે.

ધનુ : પારિવારિક શાંતિ જાળવવા માટે બિનજરૂરી દલીલો ન કરો. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. ધન અને પ્રતિષ્ઠામાં નુકસાન થઈ શકે છે. બપોર પછી તમારા સ્વભાવમાં ભાવનાત્મકતા વધી શકે છે. તમારી રચનાત્મકતામાં સકારાત્મક વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે. પ્રિયજનો સાથે આત્મીયતા વધશે.

મકર : આજે તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લઈ શકશો. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત સુખદ રહેશે. નાની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. ભાઈઓ સાથેના સંબંધોમાં નિકટતા આવશે. બપોર પછી અપ્રિય ઘટનાઓને કારણે તમારું મન અસ્વસ્થ રહેશે. આજે બપોર પછી શારીરિક રીતે તાજગી રાખી શકશો નહીં. ધનહાનિ થઈ શકે છે. સ્થાયી મિલકતના દસ્તાવેજો પર સહી કરતી વખતે સાવચેત રહો. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે.

કુંભ : આજે ગુસ્સા અને વાણી પર સંયમ રાખવો. નકારાત્મક વિચારોથી તમારું મન ઉદાસ રહી શકે છે.ખાવા-પીવામાં પણ સંયમ રાખવો. બપોર પછી તમે વૈચારિક સ્થિરતા સાથે તમામ કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. તમારી સર્જનાત્મકતાથી તમે નવી રીતે કામ કરી શકશો. ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. જો કે, તમારે દિવસભર તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ.

મીન : આજે તમારો શુભ દિવસ છે. આજે તમે ઉત્સાહી રહેશો. નવા કામની શરૂઆત કરવા માટે સમય સારો છે. પરિવારના સભ્યો સાથે સમય આનંદથી પસાર થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ખર્ચ થશે. તે સ્થળાંતર અથવા પર્યટનનો સરવાળો છે. બપોર પછી પોતાના પર સંયમ રાખો, નહીંતર કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ કે ઝઘડો થવાની સંભાવના રહેશે. પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવાની સલાહ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *