સોમવારે થી ગુરુવારે સુધી માં તમે નિરાશ ના થશો માત્ર મોગલ માઁ પર ભરોસો રાખો માત્ર આટલા દિવસ મા આ રાશિ ના લોકો પર થશે માતાજી ની અપરંપાર કૃપા…

મેષ : સાંજથી સમયની સકારાત્મકતા ઝડપથી વધશે. મહત્વપૂર્ણ કામમાં ઉતાવળ ન બતાવવી. સિસ્ટમ પર ભાર રાખશે. મેષ  ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. જરૂરી રોકાણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. દૂરના દેશોની બાબતોમાં રસ રહેશે. શ્રેષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. નોકરીની તકો રહેશે. ઔદ્યોગિક યોજનાઓને ગતિ મળશે. ઢોંગ હેઠળ આવશો નહીં. લેવડ-દેવડ પર નિયંત્રણ રાખો. નજીકના લોકોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. બહુ વિચારીને કામ કરશે. નિત્યક્રમ રાખો. પ્રિયજનો માટે વધુ ને વધુ કરવાની ભાવના રહેશે.

વૃષભ : જરૂરી કામ સાંજ સુધીમાં પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. વ્યાવસાયિક પ્રયાસોને આગળ ધપાવશો. સંબંધોમાં નવી ઉર્જાનો સંચાર થશે. કરિયર બિઝનેસમાં સક્રિય રહેશો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશે. તૈયારી સાથે આગળ વધશે. બહુમુખી કામગીરી ચાલુ રહેશે. સારા ધનલાભની તકો રહેશે. વિસ્તરણની તકો વધશે. આવકના એકથી વધુ સ્ત્રોત હશે. કામકાજમાં સરળતા રહેશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. અટકેલા મામલાઓમાં ગતિ આવશે. નવા વિષયોને વેગ મળશે. કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે.

મિથુન : આગળ વધતા રહેવાનો સમય છે. મેનેજમેન્ટ વહીવટ સંબંધિત નવી શરૂઆત કરી શકે છે. તકોનો લાભ ઉઠાવશે. નાણાકીય લક્ષ્‍યો સિદ્ધ કરવામાં સફળતા મળશે. ઇચ્છિત સિદ્ધિઓ પ્રાપ્ત કરશો. પ્રતિભાનું સંવર્ધન થશે. લક્ષ્યો પ્રાપ્ત થશે. ક્વોલિફાઇંગ પ્રદર્શન અપેક્ષા મુજબ રહેશે. કરિયર વ્યાપારી મામલાઓમાં સમાધાન થશે. વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશો. શેરિંગ સંબંધો સુધરશે. ભાવનાઓને કાબૂમાં રાખશો. સ્પર્ધાની ભાવના રહેશે. સ્પષ્ટ રીતે કામ કરશે. ધીરજથી ધર્મ જળવાશે.

કર્ક : ચારે બાજુ નોંધપાત્ર પ્રદર્શન જાળવી રાખશો. વિશ્વાસથી ભાગ્ય મજબૂત થશે.આયોજિત વિષયો પર ભાર આપશે. લોકો સાથે તાલમેલ વધશે. તમને મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. સ્પર્ધા વધશે. વ્યવહારમાં સરળતા વધશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ વધશે. સક્રિય રહો. લક્ષ્યો ઝડપથી પૂરા થશે. ઈચ્છિત કામ થશે. વ્યક્તિગત બાબતોમાં ગતિ આવશે. સુસંગતતા ટકાવારી ઊંચી રહેશે. સહકારની ભાવના રહેશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ વધશે. તકોનો મહત્તમ ઉપયોગ કરો.

સિંહ : સાંજથી જરૂરી કામોમાં ઝડપ લાવવા તૈયારીઓ વધારવી. શ્રદ્ધાનો વિષય સુધરશે. અણધારી ઘટનાઓ ચાલુ રહેશે. વિવાદો અને અનિર્ણાયકતા ટાળો. કામ સાવધાનીથી કરવામાં આવશે. નૈતિકતાનું પાલન કરો. અંગત બાબતો તરફેણમાં રહેશે. પરંપરાઓનું પાલન કરશે. ખોરાક અને આરોગ્ય જુઓ. ચિહ્નોથી વાકેફ રહો. ઉત્તેજના અને લાગણીઓથી વહી જશો નહીં. ચર્ચામાં નમ્રતા રાખો. સિસ્ટમ પર વિશ્વાસ કરો. કાર્યમાં સાતત્ય દેખાડશે. સંજોગો અસ્વસ્થતા હોઈ શકે છે. સરળ બનો

કન્યા : નેતૃત્વ સારું રહેશે. મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન સહયોગી રહેશે. તમને પિતૃ પક્ષ તરફથી લાભ મળશે. સક્રિયતા અને હિંમત રાખશે. ભાગીદારો વચ્ચે તાલમેલ રહેશે. કામકાજમાં ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. જમીન મકાનના મામલામાં ગતિ આવશે. સ્થિરતા મજબૂત થશે. પ્રવૃત્તિ ચાલુ રહેશે. ખાનદાની સાથે કામ કરશે. દાંપત્યજીવનમાં મધુરતા વધશે. બધાને સાથે રાખીને આગળ વધીશું. સમૂહ કાર્યમાં રસ વધશે. ઔદ્યોગિક બાબતોમાં ઝડપ રહેશે. પ્રદર્શન સારું રહેશે. વચન પાળશે વિજયનો અહેસાસ થશે..

તુલા : ઉતાવળા નિર્ણયો ન લો. સંતુલિત રીતે બોલો. સાંજથી વાતાવરણ વધુ અનુકૂળ રહેશે. પોતાના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃતિ વધશે. સહકર્મીઓનો સહયોગ રહેશે. તમે સખત મહેનતથી આગળ વધશો. ઉદ્યોગ ધંધાના પ્રયાસો સુધરશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ધીરજ બતાવો. વ્યાવસાયિકો તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરિયાતો અપેક્ષા મુજબ કાર્ય કરશે. સિસ્ટમોને મહત્વ આપો. જોખમ લેવાનું ટાળો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. ભ્રમિત વાતોમાં ન પડો.

વૃશ્ચિક : અતિ મહત્વના કામમાં તત્પરતા બતાવો. સાંજથી સમયની અસર થઈ શકે છે. વ્યક્તિગત પ્રયાસોમાં આગળ રહેશે. પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. ચારે બાજુ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. પર્યટન મનોરંજનની તકો વધશે. સહકર્મીઓનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. વચન પાળશે. નાણાકીય લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખશો. મિત્રો સાથે સુખદ પળો પસાર થશે. અંગત બાબતોમાં શુભતા વધશે. સાતત્ય હશે. લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે વધુ સારું પ્રદર્શન કરશો. તમે અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં રસ લેશો.

ધનુ : પારિવારિક કામમાં રસ રહેશે. પ્રિયજનોને સમય આપશે. સુવિધાઓ પર ભાર જાળવી રાખશે. ગોપનીયતાને પ્રોત્સાહન આપશે. મિત્રો સાથે આત્મવિશ્વાસ વધશે. પારિવારિક બાબતોમાં સક્રિયતા બતાવશે. અંગત કામ પર ધ્યાન રહેશે. વ્યવસ્થાપક યોજનાઓને ગતિ મળશે. વ્યક્તિગત વિષયોમાં રસ રહેશે. નજીકના લોકોને સાંભળશે. સંબંધોમાં ઉર્જા રહેશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. આસાનીથી આગળ વધતા રહો. આવક વધતી રહેશે. દલીલો ટાળો. શિક્ષણ સંસ્કૃતિ વધુ સારી રીતે જાળવવામાં આવશે.

મકર : સારી માહિતીથી ઉત્સાહિત રહેશો. સંપર્કની શ્રેણી વિશાળ રહેશે. નવા લોકો સાથે સામાજિકતામાં સરળતા રહેશે. લોક કલ્યાણના કાર્યોમાં ધ્યાન આપશે. સામાજિક જવાબદારીઓમાં આગળ રહેશો. ભાઈચારો વધશે. ભાઈ-બહેનો સાથે નિકટતા વધશે. લોહીના સંબંધીઓનો સહયોગ મળશે. સમજણ અને હિંમતથી કાર્ય કરો. સંવાદ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. વિવેક નમ્રતાથી આગળ વધશે. ધૈર્ય ધર્મનું પાલન કરશે. વ્યસ્તતા રહેશે. વડીલોની વાત સાંભળશે. ગતિ જાળવી રાખશે કામ પેન્ડિંગ રાખવાનું ટાળો. આળસ છોડો.

કુંભ : કામના સંબંધમાં પ્રવાસ થવાની સંભાવના રહેશે. વ્યાવસાયિકો સાથે તાલમેલ વધશે. સંપર્ક સંવાદ ખુલશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ઘરમાં ઉત્સવનો આનંદ જળવાઈ રહેશે. વ્યક્તિગત બાબતોમાં ગતિ આવશે. તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. પારિવારિક બાબતોમાં રસ વધશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. લોહીના સંબંધો વધુ મજબૂત થશે. ક્ષમતા અને હિંમત રાખશે. બધાને સાથે લઈ જશે. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહેશે. ભવ્યતા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. પરંપરાગત કાર્યને આગળ ધપાવશો. ઇવેન્ટ્સમાં જોડાઓ.

મીન : રચનાત્મક કાર્યથી આત્મવિશ્વાસ વધારે રહેશે. સભ્યતાના સંસ્કારો વધશે. વિવિધ પ્રયાસોને વેગ આપશે. યોજનાઓ આગળ વધશે. તમને જોઈતી વસ્તુ મળશે. હિંમત બળ સાથે આગળ વધશે. વિવિધ કાર્યો હાથ ધરશે. રચનાત્મક કાર્યમાં સામેલ થશો. મહત્વના વિષયોમાં ઝડપ આવશે. શુભતાનો સંચાર થશે. લક્ષ્ય તરફ આગળ વધતા રહેશે. સુખમાં વધારો થશે. તમને નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. સફળતાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. વાણી વ્યવહારમાં બળ મળશે. નવીનતામાં વધારો થશે. સુખદ માહિતી મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *