દિવાળી પર બની રહ્યો છે ધન-લક્ષ્મીયોગ આ રાશિઓનું આખું વર્ષ સારું રહેશે અઢળક ધનલાભ થશે અટકેલા તમામ કાર્યો અને ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે જય માં મોગલ

મેષ : શારીરિક અને માનસિક સ્વસ્થતા જળવાઈ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સ્વાદિષ્ટ ભોજન કરવાનો અને આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાનો મોકો મળશે. તમે ભવિષ્ય માટે વધુ સારી નાણાકીય યોજનાઓ બનાવી શકશો. તમારી આવકમાં વધારો થશે. કલાકારો અને કારીગરોને તેમની કલા પ્રદર્શિત કરવાની તક મળશે અને તેમની પ્રશંસા થશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.

વૃષભ : મજબૂત વિચારોના કારણે તમે તમારું કામ સારી રીતે કરી શકશો. તમારી કલાત્મકતા વધુ ચમકશે. તમે નવા વસ્ત્રો, શણગાર, સૌંદર્ય પ્રસાધનો અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ કરશો. પરિવારમાં શાંતિ અને સંવાદિતા રહેશે. તમારું વિવાહિત જીવન આનંદમય રહેશે. ધનલાભની સંભાવના છે.

મિથુન : આજે સંયમિત અને વિચારશીલ વર્તન તમને ઘણી ખરાબીઓથી બચાવશે. તમારી વાણી અને વર્તનથી ગેરસમજ ન સર્જાય તેનું ધ્યાન રાખવું. શારીરિક પીડા પણ મનને અસ્વસ્થ બનાવશે. પરિવારમાં દુઃખનું વાતાવરણ રહેશે. આંખમાં દુખાવો રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. આધ્યાત્મિક અભ્યાસથી મનને શાંતિ મળશે.

કર્ક : અચાનક ધન પ્રાપ્તિનો લાભ થશે. આજનો દિવસ ખૂબ જ રોમાંચક અને આનંદપ્રદ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. વેપારીઓને લાભદાયક સોદા થશે. પુત્ર અને પત્નીથી લાભ થશે. સ્થળાંતર પર્યટનની સાથે, લગ્ન કરી શકાય તેવા વ્યક્તિઓના સંબંધોની પુષ્ટિ થવાની સંભાવના છે. તમને સારું ભોજન અને સ્ત્રી સુખ મળશે.

સિંહ : તમે તમારા દૃઢ આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળથી તમામ કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરી શકશો. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમારી બૌદ્ધિક પ્રતિભા જોવા મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમે તમારા કામથી ઉચ્ચ અધિકારીઓને પ્રભાવિત કરી શકશો. પિતાને લાભ થશે. મિલકત અને વાહન સંબંધિત કામ ખૂબ જ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સરકારી કામમાં સફળતા મળશે. પારિવારિક સુખ રહેશે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. આર્થિક લાભ થશે અને તમને વિદેશમાં રહેતા સંબંધીઓના સમાચાર મળશે, જેના કારણે તમે ખૂબ જ ખુશ રહેશો. ધાર્મિક કાર્ય કે ધાર્મિક યાત્રા પાછળ ખર્ચ થશે. ભાઈ-બહેનો તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે. વિદેશ જવા ઇચ્છુકોને અનુકૂળ અવસર મળશે.

તુલા : આજે તમને કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરવાની સલાહ છે. તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખો. ગેરસમજને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. મિત્રોના વેશમાં આવેલા દુશ્મનોથી સાવધ રહો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો. ગુપ્ત જ્ઞાન તરફ તમારું આકર્ષણ વધશે, આધ્યાત્મિક સાધનાની સિદ્ધિ માટે આજનો દિવસ સારો છે. ઘણા પ્રયત્નો પછી, તમે માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક : તમને આ દિવસ સંપૂર્ણ આનંદમાં વિતાવવો ગમશે. તમારા રોજિંદા કામકાજથી મુક્ત થવાથી, તમે તમારા માટે થોડો સમય કાઢી શકશો. મિત્રો સાથે બહાર ફરવા જવાનો કાર્યક્રમ બનશે. ગમે ત્યાં જઈ શકે છે. તમને સારું ભોજન અને નવા વસ્ત્રો મળશે, જેનાથી તમે ખૂબ જ ખુશ થશો. વેપાર અને ભાગીદારીના કામમાં લાભ થશે. જાહેર ક્ષેત્રે માન-સન્માન વધશે. જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે આર્થિક લાભનો દિવસ છે. ઘરમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તેનાથી તમારું મન ખુશ રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને લાભ મળશે. સહકર્મીઓ સહકાર આપશે. તમને સફળતા અને સફળતા મળશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને માતા તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વિરોધીઓ પર વિજય મળશે. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. મિત્રો સાથે સુખદ મુલાકાત થશે.

મકર : આજે તમારું મન ચિંતિત અને મૂંઝવણમાં રહેશે. આવા મૂડમાં તમે કોઈપણ કામમાં અડગ રહી શકશો નહીં. આ દિવસે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ ન કરો, કારણ કે આજે ભાગ્ય તમારો સાથ નહીં આપે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ઘરના વડીલોનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. ઓફિસમાં તમારે ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. બિનજરૂરી ખર્ચ વધશે. સંતાનો સાથે મતભેદ થશે

કુંભ : આજે તમારા સ્વભાવમાં પ્રેમ છલકાશે. આ કારણે માનસિક ચિંતાનો અનુભવ થશે. પૈસા કમાવવા માટે નવી યોજના બની શકે છે. સ્ત્રીઓ જ્વેલરી, કપડા, કોસ્મેટિક્સની ખરીદીમાં પૈસા ખર્ચ કરશે. માતા તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરેના સોદામાં સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ પ્રાપ્તિમાં સફળતા મળશે. સ્વભાવે જિદ્દી ન બનો.

મીન : આજે તમારો શુભ દિવસ છે. તમારી રચનાત્મક અને કલાત્મક શક્તિઓ વધશે. વૈચારિક સ્થિરતાના કારણે આજે તમારું કાર્ય સારી રીતે પૂર્ણ થશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. જીવનસાથી સાથે સમય સારો જશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસનનું સફળ આયોજન થશે. ભાઈ-બહેનોથી લાભ થશે. તમને કામમાં સફળતા મળશે. તમને માન-સન્માન મળશે. તમે તમારા વિરોધીઓ પર જીત મેળવી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *