શુક્વારે અને શનિવારે ના દિવસે બની રહ્યો છે શુભ-સંયોગ,જાણો સમય અને શ્રેષ્ઠ મુહુર્ત જાણો મેષ સહીત આ રાશિઓ દિવસ કેવો પસાર થશે લખો જય માં મોગલ

મેષ : જીવનસાથીના મામલામાં બિનજરૂરી પગ મૂકવાનું ટાળો. જો તમારો પોતાનો વ્યવસાય હોય તો તે વધુ સારું રહેશે. દખલગીરી ઓછી કરો, અન્યથા તે નિર્ભરતા તરફ દોરી શકે છે. ત્વરિત આનંદ મેળવવાની તમારી વૃત્તિ પર નિયંત્રણ રાખો અને મનોરંજન પર વધુ પડતો ખર્ચ કરવાનું ટાળો. મિત્રો સાથે થોડો રસપ્રદ અને ઉત્તેજક સમય પસાર કરવા માટે સારો સમય છે.

વૃષભ : આજે તમારા વિચારેલા કામ પૂરા થશે. ઓફિસમાં તમને કોઈ સહકર્મીની મદદ મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં તમે ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. જીવનસાથી સાથે ફરવાની યોજના બનશે. આ તમારા સંબંધને વધુ મજબૂત બનાવશે. આ રાશિના રમતગમત સાથે જોડાયેલા લોકો કોઈ નવી પ્રવૃત્તિમાં ભાગ લઈ શકે છે. માતા-પિતાની સલાહ કોઈ કામમાં ફાયદાકારક રહેશે.

મિથુન : આજે મુદ્દાઓ પર સ્પષ્ટતા સાથે સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. તમે મિત્રો સાથે કોઈ નવું સાહસ શરૂ કરી શકો છો અને તમને તેમનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. નાણાકીય બાબતો સરળ રીતે આગળ વધશે અને શેરમાં કેટલાક રોકાણ પણ કરી શકાય છે. ચીડિયાપણું સ્વભાવમાં પણ આવી શકે છે, પરંતુ બીજાને અસર ન કરવાનો પ્રયાસ કરો.

કર્ક : આકસ્મિક ખર્ચાઓથી આર્થિક બોજ વધી શકે છે. માતાની બીમારી પરેશાની આપી શકે છે. વિલીનીકરણની અસર થાય તે માટે, તેમનું ધ્યાન રોગથી દૂર કરીને કંઈક અન્ય તરફ વાળવાનો પ્રયાસ કરો. તમારો આ પ્રયાસ અસરકારક સાબિત થશે.

સિંહ : આજે તમારો ઝુકાવ આધ્યાત્મિકતા તરફ હોઈ શકે છે. તમને દરેક બાબતમાં સફળતા મળશે. આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં થોડો ફેરફાર કરી શકો છો, તેનાથી તમને ફાયદો થશે. જે વિદ્યાર્થીઓની આજે હોમ સાયન્સની પરીક્ષા છે, તેમની પરીક્ષા સારી જશે.

કન્યા : આજે તમારે તમારા આહાર અને દિનચર્યા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. ધૈર્ય રાખો, ખુશ રહો અને વધારે પરેશાન થવાનું ટાળો. કેટલાક લોકો માટે પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા હોય છે. મિત્રો સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાનો પ્લાન પણ બની શકે છે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાંથી સાનુકૂળ લાભ થશે.

તુલા : આવા વિચારો ટાળો, કારણ કે તેઓ સમયનો બગાડ કરે છે અને તમારી ક્ષમતાઓને ડ્રેઇન કરે છે. નાણાકીય સમસ્યાઓએ સર્જનાત્મક રીતે વિચારવાની તમારી ક્ષમતાને નષ્ટ કરી દીધી છે. તમારી બેઠાડુ જીવનશૈલી ઘરમાં તણાવ પેદા કરી શકે છે, તેથી મોડી રાત્રે બહાર રહેવાનું અને વધુ ખર્ચ કરવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારી નજીકની વ્યક્તિ તમને મળવા આવી શકે છે. તમે તમારી કોઈપણ અંગત બાબતો તેમની સાથે શેર કરી શકો છો. તેનાથી તમારા મનનો બોજ થોડો હળવો થશે. તે પારિવારિક વિવાદોને ઉકેલવામાં મદદ કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો છે. અભ્યાસમાં આવતા અવરોધો કોઈની મદદથી દૂર થઈ શકે છે. તમારે પરિણામોની ચિંતા કર્યા વિના તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે

ધનુ : રાજકીય બાબતોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. કોઈ વૃદ્ધ સંબંધીને અંગત સમસ્યામાં મદદ કરવાથી તેમના આશીર્વાદ મળી શકે છે. ખાતરી કરો કે તમે લાગણીઓના પ્રવાહમાં વહીને કોઈ વિચારહીન કાર્ય ન કરો. સમજદારીપૂર્વક ખરીદી કરો.

મકર : આજે ઓફિસમાં સહકર્મીઓનો સહયોગ રહેશે. તમારું કામ સમયસર પૂરું થશે. તમારા સકારાત્મક વિચારો વ્યક્તિ પર અસર કરી શકે છે. તમારી મદદ અન્ય લોકો માટે ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં કેટલાક ફેરફારો કરી શકે છે. તમે તમારા મુશ્કેલ વિષયોને સમજવા માટે કોઈની મદદ લઈ શકો છો.

કુંભ : મહત્વપૂર્ણ માહિતી પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કોમ્યુનિકેશનમાં વાતચીત વધુ સારી રહેશે. સામાજિક સંબંધો સુધરશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. કામકાજની બાબતો રહેશે. ટૂંકા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે. જોખમ લેવાનું ટાળો. પ્રદર્શન સારું રહેશે. સંબંધોનો લાભ ઉઠાવવાના પ્રયાસો કરવામાં આવશે. વેપાર ધંધાનો વિસ્તાર થશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સહકાર મજબૂત રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ વધશે. હિંમતથી બળ વધશે. આળસ છોડો. નમ્રતામાં વધારો.

મીન : આજે તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉદ્યોગસાહસિકો માટે નવી ક્ષિતિજો ખુલી શકે છે, જે તેમના વિકાસ માટે આર્થિક રીતે ફાયદાકારક રહેશે. નોકરી કરતા લોકો કાર્યસ્થળ પર તેમની કુશળતા દર્શાવશે. મનમાં ચિંતા વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *