સોમવારે થી શનિવારે આ રાશિઓના જાતકોના સારા દિવસો,માં મોગલ ની કૃપાથી દિવાળી પર અઢળક ધનલાભ થશે જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : આજે તમારે કોઈપણ કામમાં ઉતાવળ બતાવવાથી બચવું જોઈએ. તમારા કેટલાક ખર્ચમાં વધારો થશે, જે તમારા માટે માથાનો દુખાવો બની શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં તમારે કોઈના પર વધારે આધાર રાખવાની જરૂર નથી. તમારા પારિવારિક સંબંધોમાં ચાલી રહેલી અણબનાવને સમાપ્ત કરીને, તમે આજે દરેકને એકબીજાની નજીક લાવશો. જો આજે તમારા માતા-પિતા તમને કોઈ કામ કરવાની મનાઈ કરે છે, તો તે ન કરો. કેટલીકવાર વડીલોનું પાલન કરવું સારું છે. આજે તમને એલર્જી અથવા ચેપની સમસ્યા થઈ શકે છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે પ્રગતિના નવા માર્ગો ખોલશે. તમારા કરિયરમાં આવનારી સમસ્યાઓથી તમે ચિંતિત રહેશો, પરંતુ કેટલાક નવા સ્ત્રોતોથી પૈસા મળવાથી તમે ખુશ રહેશો. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે, પરંતુ આજે તમારે તમારા જીવનસાથીના મનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ વિશે ચર્ચા કરવી પડશે. તમારી કેટલીક પેન્ડિંગ કાનૂની બાબતો આજે તમારા માટે મુશ્કેલી લાવી શકે છે, તેથી તમારે તેને સમયસર પૂર્ણ કરવી પડશે. જો તમે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉધાર લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેને બિલકુલ ન લો, નહીં તો તમને તે પૈસા પાછા મેળવવામાં મુશ્કેલી પડશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક જવાબદારીઓ વધવાને કારણે તમે સાવધાન રહેશો અને અધિકારીઓ પણ તમારા પર ચાંપતી નજર રાખશે, તેથી તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. જો તમે તમારા બાળકની કારકિર્દી વિશે ચિંતિત છો, તો તમને સરળતાથી ઉકેલ મળી જશે. આજે તમને તમારા પગમાં દુખાવો અથવા કમરનો દુખાવો વગેરે જેવી સમસ્યા થઈ શકે છે. તમારે ભાઈ-બહેનો સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવને વાતચીત દ્વારા સમાપ્ત કરવો પડશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ પરિણામ લાવશે. રોજગારની શોધમાં અહીં-ત્યાં ભટકતા લોકોને સારી તક મળી શકે છે. મજબૂત ભાગ્યને કારણે, તમે કોઈપણ મોટા રોકાણમાં આંખ બંધ કરીને હાથ અજમાવશો, જેમાં તમે સારો નફો પણ મેળવી શકશો. તમે તમારા મિત્રો સાથે ક્યાંક ફરવા જવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમારો તમારા પિતા સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે, જેમાં તમારે તેમની વાત સાંભળવી અને સમજવી પડશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમારા પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમને કેટલાક અપમાનજનક શબ્દો બોલી શકે છે, જેને તમે ચુપચાપ સાંભળશો. તમારે આજે જાણીજોઈને કોઈ ખોટા વ્યક્તિની મદદ કરવાથી બચવું પડશે. જો તમે કોઈ પણ સરકારી કામ પૂરા નિયમો અને અનુશાસન સાથે કરશો તો તમને કોઈ તકલીફ નહીં પડે. લગ્ન કરવા યોગ્ય લોકો માટે સારા લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. આજે તમારે તમારી ખાવાની આદતો બદલવી પડશે. કોઈપણ કાર્ય માટે વ્યૂહરચના બનાવો અને આગળ વધો તો જ તે કોઈપણ અવરોધ વિના પૂર્ણ થશે.

કન્યા : વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા જાળવી રાખવા માટે આજનો દિવસ રહેશે. તમને ક્ષેત્રમાં કંઈક નવું શીખવા મળશે અને તમે તમારી કળાને સારી રીતે નિભાવી શકશો. આજે કોઈ જમીન, મકાન વગેરે સંબંધિત કોઈ બાબત તમારી સમસ્યા બની શકે છે, જેને તમારે તરત જ વાત કરીને હલ કરવી પડશે, નહીં તો તે તમારા માટે મુશ્કેલી લાવી શકે છે. વ્યવસાય કરતા લોકો આજે અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળવાથી ખુશ થશે, પરંતુ તેમ છતાં તેઓએ તેમની વાણીમાં નરમાઈ જાળવી રાખવી પડશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેવાનો છે. તમારી કેટલીક વ્યવસાયિક બાબતો તમારા માથાનો દુખાવો બની શકે છે, તેથી તમારે કોઈ વ્યક્તિ પર ખૂબ કાળજીપૂર્વક વિશ્વાસ કરવો જોઈએ. તમારો કોઈ મિત્ર તમારા પૈસાના રોકાણ વિશે ખોટી માહિતી આપી શકે છે. લેવડ-દેવડના મામલામાં સાવધાની રાખવી તમારા માટે સારું રહેશે, નહીં તો કોઈ તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ સખત મહેનત પછી જ પરીક્ષામાં સફળતા મેળવી શકશે, તેથી તેઓએ તેમનું ધ્યાન અહીં અને ત્યાં કેન્દ્રિત કરવાનું ટાળવું પડશે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે લેવડ-દેવડના મામલામાં સાવધાની અને સાવધાની રાખવાનો રહેશે. તમારે તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્યો વિશે સાવચેત રહેવું પડશે અને તેને પૂર્ણ કરવું પડશે, નહીં તો તે અટકી શકે છે. રમતગમતમાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓને આજે ચોક્કસપણે વિજય મળશે. જો તમારી પાસે કોઈ કાયદાકીય કામ બાકી છે, તો તમારે તેમાં વકીલ સાથે વાત કરવી પડશે, તો જ તમે તેનો ઉકેલ મેળવી શકશો. જો તમે પરિવારના કોઈ સદસ્યને વચન આપ્યું હોત તો આજે તમારે તે પણ પૂરું કરવું પડશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારી ખુશીમાં વધારો લાવશે. તમારે તમારા કામમાં ધ્યાન આપવું પડશે અને તમારા કાર્યો પર સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે જેથી કરીને તમે તેને સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. તમે તમારા સંબંધોમાં થોડી ઉર્જાથી ખુશ રહેશો, પરંતુ આવકમાં વધારો થવાને કારણે તમારે તમારા મનમાં અહંકારની ભાવનાને વિકસિત ન થવા દેવી જોઈએ, નહીં તો તે તમારા કેટલાક સંબંધોને બગાડી શકે છે. તમે કોઈની મદદ માટે પૈસાની પણ વ્યવસ્થા કરી શકો છો.

મકર : સામાજિક ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે તમારી જવાબદારીઓને સારી રીતે નિભાવીને સારું પદ મેળવી શકો છો. અતિશય વ્યસ્તતાને કારણે તમે પરેશાન રહેશો, પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારા બધા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. આજે વિદ્યાર્થીઓ તેમના નબળા વિષયોમાં મદદ કરવા માટે તેમના શિક્ષકો સાથે વાત કરી શકે છે. તમારે કેટલાક લોક કલ્યાણના કામો પર પણ ધ્યાન આપવું પડશે, જે તમારી છબીને વધુ નિખારશે.

કુંભ : પૈસાની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર હોવાને કારણે તમે દરેક કાર્ય કરવા માટે તૈયાર રહેશો, પરંતુ તમારે બીજાની બાબતોથી બચવું પડશે. આજે તમારી હિંમત અને શક્તિથી તમારા શત્રુઓ પણ આપસમાં લડીને નાશ પામશે. તમે કાર્યસ્થળ પર બધાને સાથે લઈને ચાલવાની રણનીતિ બનાવશો, પરંતુ મિત્રો તેને પૂર્ણ થવા દેશે નહીં. આજે તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો..

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેવાનો છે. અપરિણીત લોકોના જીવનમાં નવા મહેમાનની દસ્તક આવી શકે છે. તમે તમારા લક્ષ્યને પૂર્ણ કરવામાં વ્યસ્ત રહેશો. રોકાણ કરનારા લોકો માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે કોઈ રચનાત્મક કાર્યમાં પણ સામેલ થશો. અપરિણીત લોકોના જીવનમાં લગ્નનો પ્રસ્તાવ આવી શકે છે, જેના કારણે પરિવારના સભ્યો પણ ખુશ રહેશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે થોડો સમય વિતાવશો, જે તમને એકબીજાને જાણવાની તક આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *