આ 4 રાશિઓને મળશે અઢળક ધનલાભ, માં મોગલ ની અસીમ કૃપા કરાવશે જોરદાર લાભ જાણો તમારી રાશિ ની સ્થિતિ.

મેષ – માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો.વિક્ષેપો આવી શકે છે.મિત્રની મદદથી વેપારમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે.નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલાક ફેરફારો પણ થઈ શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.કામ વધુ થશે.માનસિક શાંતિ રહેશે.વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.પરિવાર સાથે પ્રવાસ, ગ્રામ્ય વિસ્તારોમાં જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.મન પર નિયંત્રણ રાખો.

વૃષભ-મન પ્રસન્ન રહેશે.શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.લેખન પ્રવૃત્તિ આવકનું સાધન બની શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.વાણીમાં મધુરતા રહેશે.પરિવાર સાથે પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે.ખર્ચ વધુ થશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.નોકરી માટે તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે.શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે.આવકમાં વધારો થશે.

મિથુન-ધીરજ રાખવાનો પ્રયાસ કરો.કાર્યસ્થળ પર વધુ સંઘર્ષ થઈ શકે છે.મનમાં શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.વાતચીતમાં સંતુલિત રહો.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.કપડા પર ખર્ચ વધશે.બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે.શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ પ્રવાસ થઈ શકે છે.તમે કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો.ભાઈઓના સહયોગથી આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે.

કર્કઃ-આત્મવિશ્વાસ વધશે.મન પ્રસન્ન રહેશે.નોકરીમાં પ્રમોશનની શક્યતાઓ બની રહી છે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે.તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી વેપારની તકો મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવશે.ખર્ચ વધુ રહેશે.બાળક ભોગવશે.લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.

સિંહ-મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે.આત્મનિર્ભર બનો.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે.પ્રવાસ ખર્ચમાં વધારો થશે.શાંત રહોવધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો.સારી સ્થિતિમાં રહો.કામમાં વધારો થઈ શકે છે.આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે.સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

કન્યા-તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યોથી આવક વધી શકે છે.જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો.બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.માતાના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું.રોજિંદા કામકાજની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.મિત્રોના સહયોગથી વેપારના વિસ્તરણની તકો મળી શકે છે.સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે.

તુલા-મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે.પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ બની શકે છે.પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.માતાનો સહયોગ મળશે.વ્યવસાય સંતોષકારક રહેશે.નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે.ઘણી મહેનત કરવી પડશે.અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે.વાણીમાં કઠોરતાની અસર હજુ પણ રહેશે.મિત્રો સાથે પ્રવાસની યોજના બની શકે છે.

વૃશ્ચિક-મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.તમે કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત કરી શકો છો.દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત રહેશે.વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે.અન્ય સ્થળે જવાના યોગ બની રહ્યા છે.વધુ ખર્ચને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે

ધનુ -આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ સંયમ રાખવો.વેપારમાં નફો વધશે.પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.માનસિક શાંતિ રહેશે.તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ બની રહી છે.કામમાં રસ વધશે, પરંતુ તે મુજબ પરિણામ નહીં આવે.પરિવારના કોઈ સભ્ય પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.વિદેશથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

મકર -મન શાંત રહેશે.તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો.માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે.પરિવાર ત્યાં હશે.આવકમાં વધારો થશે.શાંત રહોધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો.બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.ખર્ચ વધુ થશે.દૈનિક જીવન વ્યસ્ત રહેશે.સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો.

કુંભ – વાણીમાંનરમાઈ રહેશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે.નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.મન અશાંત રહી શકે છે.કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે.સારી સ્થિતિમાં રહો.વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.ધીરજ ઘટી શકે છે.ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે.ભાઈઓના સહયોગથી કોઈપણ વ્યવસાય શરૂ કરી શકાય છે.

મીન -મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે.નોકરીમાં આવકમાં વધારો થશે.મકાન સુખ વધી શકે છે.અભ્યાસમાં રસ રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.વાણીમાં મધુરતા રહેશે.કાર્ય પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કે માંગલિક કાર્યો થઈ શકે છે.ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *