આવનારા 24 કલાક માં મોગલની કૃપા થી આ રાશિઓને થશે ફાયદા જ ફાયદા, વાંચો તમારું રાશિફળ જાણો કોણ કોણ છે આ નશીબદાર…

મેષ– આ સમય જોખમી છે. કાળજીપૂર્વક ચાલવું. તમારા અને તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. ધંધો, પ્રેમ અને સંતાન બધા પર અસર જણાય. નકારાત્મક સમય. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો. કાલી મા ના ચરણોમાં તમારી જાતને સમર્પિત કરો. કોઈપણ નવું રોકાણ કરતા પહેલા તમારે અનુભવી લોકો સાથે વાત કરવી પડશે.

વૃષભ– જીવનસાથી સંપૂર્ણ સહયોગથી રમશે. વેપારમાં લાભ થશે. સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું છે, હજુ પણ કાળજી લેવી પડશે કારણ કે કેતુની સાથે ગ્રહ છે. જો તમે કોઈ માંગલિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરી રહ્યા છો, તો તે તમારા માટે ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે. શરીરમાં કોઈપણ પ્રકારનો ઘા કે પ્રતિક્રિયા ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. લાલ વસ્તુનું દાન કરો. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી છે. વેપાર પણ સારો રહેશે.

મિથુન– તમારે ખૂબ જ સાવધાનીથી ચાલવું પડશે. તમે રોગ, દેવું અને શત્રુઓ પર વિજય મેળવશો. પરંતુ વિક્ષેપ રહેશે. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ મધ્યમ છે. મહિલાઓને તેમના કામથી સંતોષ મળશે, પરંતુ કંઈક નવું કરવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થયા પછી જ તે સ્વીકારશે. ધંધો સારો ચાલશે.

કર્કઃ– ગુસ્સો અને અતિશય ભાવનાત્મકતાથી દૂર રહો. તમારા પરિવારના સભ્યો કોઈ વાતને લઈને તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાનું હવે બંધ કરો. સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે. વ્યવસાય મધ્યમ રહેશે. પ્રેમ અને બાળકો પણ માધ્યમ છે. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો.

સિંહઃ– ઘરેલું સુખ-શાંતિની સ્થિતિ ખોરવાઈ જશે. જમીન અને મકાનની ખરીદી થશે. કોઈપણ બગડતી બાબત માટે, તમે મદદ માટે મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે વાત કરી શકો છો. વિદેશ જવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. પ્રેમ, સંતાન અને વેપારની સ્થિતિ મધ્યમ રહેશે. પીળી વસ્તુ તમારી સાથે રાખો.

કન્યા- સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે. પરંતુ મોઢું રોગનો શિકાર બની શકે છે. પરિવારમાં ખૂબ ભીડ છે. તમારી આસપાસના લોકો તમને સારા, ખરાબ અને સારા કાર્યોથી પ્રભાવિત કરી રહ્યા છે. સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિમાં સુધારો થયો છે. શનિદેવને પ્રણામ કરતા રહો. બિઝનેસ પણ સારો દેખાઈ રહ્યો છે.

તુલા– વિવિધ વિચારધારાઓ અને લાગણીઓ તમારી આસપાસ રહે છે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. તમે જ્વેલરી અને વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો. પ્રેમ, બાળકો પહેલા કરતા સારા થશે. ધંધાકીય દૃષ્ટિકોણથી, તમે અવરોધોને દૂર કરીને આગળ વધશો. શનિદેવને પ્રણામ કરતા રહો.

વૃશ્ચિક– વ્યર્થ ખર્ચ ટાળો. સરકારી દુરુપયોગથી બચો. કોર્ટમાં જશો નહીં. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, સંતાન અને વેપારની સ્થિતિ મધ્યમ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે અને તેઓને સ્પર્ધાઓમાં ભાગ લેવાની તક પણ મળશે. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો.

ધનુ – આવકમાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે. પરંતુ વધુ પડતો ખર્ચ મનને પરેશાન કરશે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે. ધંધો પણ સારો ચાલે છે. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો.

મકર – રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને પ્રમોશન અથવા પગાર વધારા જેવા સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. આરોગ્ય, પ્રેમ અને વ્યવસાય બધું જ સારું ચાલે છે. કાલી મા ને વંદન કરતા રહો.

કુંભ – તમને રાજકીય લાભ મળશે. કેટલાક અધિકારીઓના આશીર્વાદથી લાભ થશે. વેપારમાં લાભ થશે. લીલી વસ્તુ તમારી પાસે રાખો. કેટલીક અટવાયેલી બિઝનેસ યોજનાઓ પણ ફરી શરૂ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ અને વેપાર સારો જણાય છે.

મીન – પ્રવાસમાં ધનલાભની તકો છે. દુશ્મનો પણ આપસમાં લડીને નાશ પામશે અને તમને કમાવાની ઘણી તકો મળશે. સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી દેખાઈ રહી છે. નસીબજોગે કેટલાક કામમાં સુધારો થશે. ધાર્મિક રહો. લાલ વસ્તુ તમારી સાથે રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *