આવનારા 3 દિવસ માં મેષ અને બીજી 4 રાશિના જાતકોને મળશે માં મોગલ ના આશીર્વાદ જાણો તમારી સ્થીતિ ?

મેષ : આજે તમારા ગૃહજીવનમાં શાંતિ અને આનંદ રહેશે અને વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં આવી રહેલી સમસ્યાઓને દૂર કરવા શિક્ષકો સાથે વાત કરી શકે છે. તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં પણ સક્રિય ભાગ લેશો. તમારે તમારામાં વધુ વિશ્વાસ રાખવો પડશે. આજે તમને હાથ-પગમાં દુખાવો અથવા નબળાઈની ફરિયાદ થઈ શકે છે. બિઝનેસમાં જોડાયેલા લોકો સાથે પાર્ટી કરી શકો છો. તમને થોડો સારો નફો પણ મળી શકે છે. જે લોકો ધંધાની સાથે અન્ય કોઈ કામમાં હાથ અજમાવવા માગે છે, તેમની ઈચ્છા પણ પૂરી થશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે આવકના નવા સ્ત્રોત લઈને આવશે. તમારે તમારા બાળકોની સમસ્યાઓના ઉકેલ માટે પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો સાથે વાત કરવી પડશે. આળસ બતાવીને, તમે તમારા કેટલાક કાર્યોને આવતીકાલ માટે સ્થગિત કરી શકો છો, જે તમારા માટે સમસ્યા બની જશે. આજે તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો અને તમારા તેમજ બીજાના કામોમાં પણ હાથ લગાવશો. તમે નવી વસ્તુની ખરીદી કરી શકો છો. લવ લાઈફ જીવતા લોકો પોતાના પાર્ટનરના પ્રેમમાં ડૂબેલા જોવા મળશે અને શું સાચું છે અને શું ખોટું તે સમજી શકશે નહીં, જેના કારણે તેમને મોટું નુકસાન પણ થઈ શકે છે.

મીથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો રહેશે. તમારા જીવનસાથી માટે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવું તમારા માટે સારું રહેશે. જો તમે પહેલા કોઈ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કર્યું હોય તો આજે તમને તેનાથી સારો ફાયદો મળી શકે છે. તમારે કાર્યસ્થળમાં કેટલીક નીતિઓ અને નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ, નહીં તો ગડબડ થઈ શકે છે. આજે તમારે કાર્યસ્થળ પર ગુસ્સે થવાથી બચવું પડશે, નહીં તો લોકો તમારા વિશે કંઈક ખરાબ અનુભવી શકે છે. તમે તમારા માતા-પિતા સાથે કોઈપણ બાબતે ઝઘડો કરી શકો છો. તમે તમારા મિત્રો સાથે પાર્ટી કરવાની યોજના બનાવશો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે કેટલીક સમસ્યાઓ લઈને આવશે. જો તમે પરિવારના વડીલોની સલાહને અનુસરો છો, તો તમને તેનાથી સારો ફાયદો મળી શકે છે. જો તમને ક્ષેત્રમાં કોઈ જવાબદાર કાર્ય આપવામાં આવે છે, તો તમારે તેને સારી રીતે નિભાવવું પડશે. તમારા કેટલાક છુપાયેલા રહસ્યો પરિવારના સભ્યોની સામે આવી શકે છે. જો તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત હતા, તો આજે તેમાં સુધારો થશે. પ્રોપર્ટી ડીલિંગનું કામ કરતા લોકો સારો નફો કરી શકે છે. તમે તમારી કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓ ફરીથી શરૂ કરી શકો છો.

સિંહ : માટે આજનો દિવસ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમારે તમારા કેટલાક જૂના વ્યવહારોનું સમાધાન કરવું પડશે, નહીં તો કોઈ તમારી પાસે તમારા પૈસા પાછા માંગવા આવી શકે છે. તમે તમારી વૈભવી વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો, પરંતુ તમારે વધુ ખર્ચ કરવાનું ટાળવું પડશે. જો તમે વિદેશથી કોઈપણ વ્યવસાયનું આયોજન કરો છો, તો તમારી ઈચ્છા ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે અને તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સતત થઈ રહેલા ઘટાડાને કારણે તમે થોડા ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારું કામ સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. આજે નવા પરિણીત લોકોના જીવનમાં નવા મહેમાનનો પ્રવેશ થઈ શકે છે અને પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. કાર્યસ્થળે તમારી સારી વિચારસરણી જાળવી રાખો. તમને કોઈ જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિની મદદ કરવાનો મોકો મળી શકે છે. જો તમને પેટની કોઈ સમસ્યા છે, તો તેના વિશે બેદરકારી ન રાખો, નહીં તો સમસ્યા થઈ શકે છે. તમારે વ્યવસાયમાં કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ તેનો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે અને તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે.

તુલાઃ- વેપારમાં થોડો નાણાંકીય લાભ મળશે. પ્રોફેશનલ મોરચે કેટલીક સમસ્યાઓથી તમે ચિંતિત રહી શકો છો. તમારું ભાગ્ય તમને તમારા બાકી રહેલા કાર્યો પૂર્ણ કરવામાં સક્ષમ બનાવશે. આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત પરિણામ આપનારો રહેશે. સ્થિતિ નબળી રહેશે પરંતુ ધીમે ધીમે તમારા પક્ષમાં થવા લાગશે. મોટા ભાઈનો સહકાર ખેલાડીઓ માટે કોઈ રીતે ઉપયોગી સાબિત થશે. કામના સંબંધમાં, તમારી વિચારસરણી અને કાર્યક્ષમતા તમને આગળ રાખશે. જીવનસાથી સાથે ઝઘડો પણ થઈ શકે છે, પરંતુ પ્રેમ જળવાઈ રહેશે. આ તમને ઉત્તમ પરિણામો આપશે. વિવાહિત જીવનમાં ખાટા અને મીઠા અનુભવો થઈ શકે છે. તમે તમારા બાળક સાથે વિવાદમાં પડી શકો છો.

વૃશ્ચિક – ધંધામાં કામ કરવાનું મન નહીં થાય. અચાનક ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. કોઈ મિત્ર તમને છેતરી શકે છે. તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. તમારી ઓફિસમાં તમારી કોઈ સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. તમારે કાર્યસ્થળ પર નિયમિત પ્રવૃત્તિઓમાં વધારાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. તમારી વાણી ખૂબ કઠોર હોઈ શકે છે. તમારા વૈવાહિક સંબંધોમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. ખેલાડીઓ તેમનું મનોબળ વધારવા માટે યોગ અને પ્રાણાયામની મદદ લે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્યનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

ધનુ – તમારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓમાં રાહત મળશે પરંતુ તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. બુધાદિત્ય, લક્ષ્મીનારાયણ, આયુષ્માન, વાસી અને સનફળ યોગની રચનાને કારણે તમને વ્યવસાયના સંબંધમાં સારા પરિણામ મળશે. જ્યારે આવક કરવાની વાત આવે છે ત્યારે તમે કેટલાક મૂર્ત લાભો મેળવવાના પ્રયાસો પણ કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને તેમના પ્રયત્નોનું ભવિષ્યમાં સારું પરિણામ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. તમારું ધ્યાન કામ પરથી ભટકી શકે છે. તમારા મનમાં એક વિચાર આવશે કે આના કરતાં તો હું ઓફિસમાં મારું કામ વધુ સારી રીતે કરી શક્યો હોત. તમે નોકરી બદલવા તરફ આગળ વધશો. તમારી નિયમિત પ્રવૃત્તિઓ કરવા માટે તમારે તમારા કમ્ફર્ટ ઝોનમાંથી બહાર નીકળવું પડશે.

મકરઃ- પારિવારિક જીવન સંપૂર્ણ રહેશે પરંતુ મુદ્દાઓ પર કોઈની સાથે દલીલ ન કરો. લવ લાઈફની દ્રષ્ટિએ પણ દિવસ સારો રહેશે. કામના સંબંધમાં ઉત્તમ પરિણામો પ્રાપ્ત થશે અને તમારું સ્વાસ્થ્ય મજબૂત રહેશે. દૂરસ્થ સંચાર દ્વારા, તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તમને નવી જવાબદારી સોંપી શકે છે. વધુ પડતું કામ તમને શારીરિક પીડા અને અસ્વસ્થતા આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ નકામી વસ્તુઓમાં સમય પસાર કરશે. સુનફા અને વાસી યોગની રચનાને કારણે ઓનલાઈન બિઝનેસ કરનારાઓને પૈસા સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. કામમાં તમને પ્રશંસા મળશે.

કુંભ – કાર્યસ્થળ પર તમારી જવાબદારીઓ વધી શકે છે. કામના સંબંધમાં, બપોર સુધી દિવસ નબળો છે. તે પછી સારા અનુભવો થશે. લવ લાઈફની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે અને વિવાહિત જીવન જીવનારાઓને પણ સુખદ વાતાવરણ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ધન ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. વેપારમાં વધુ મહેનત કરી શકશો. લક્ષ્મીનારાયણ, બુધાદિત્ય, આયુષ્માન, સનફા અને વાસી યોગની રચનાને કારણે તમને અચાનક નાણાકીય લાભ થશે. ખોટા માધ્યમથી પૈસા કમાવાથી બચો. તમે કેટલીક વ્યાવસાયિક સમસ્યાઓ વિશે ચિંતિત રહી શકો છો. ખેલાડીઓ માટે આજનો દિવસ સાનુકૂળ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન – વિદ્યાર્થીઓ પોતાને અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રાખવામાં સફળ રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર પર કામના સંબંધમાં તમને મિશ્ર પરિણામો મળશે. દિવસભર સુસ્ત રહેવાની સંભાવના છે. તમે તમારા બાળક વિશે ચિંતિત રહેશો. તમારો ખર્ચ વધુ થશે. તમે સંયુક્ત કુટુંબનો આનંદ માણી શકશો નહીં. દિનમન લવ લાઈફની બાબતમાં નબળો છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમે આખો દિવસ પથારીમાં સૂવાનું પસંદ કરશો. વેપારમાં દિવસ કંઈ ખાસ નથી. માનસિક અને શારીરિક પીડા અનુભવવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *