માં મોગલ આ 2 નામ વાળા લોકો પર થયા મહેરબાન, મળશે અઢળક સંપત્તિ, ઈચ્છાઓ થશે પૂર્ણ શિવની વિશેષ કૃપા… જાણો તમારું નામ છે કે નહી..?

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે તણાવપૂર્ણ રહેશે. આજે પરિવારમાં કોઈ નાના મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે અને કોઈ શુભ કાર્યક્રમના કારણે પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે. તમે નોકરીની સાથે નવી નોકરીની શોધ પણ કરી શકો છો, જે તમારા માટે થોડી મુશ્કેલ હશે, પરંતુ હાલમાં તમારે થોડા સમય માટે જૂની નોકરીમાં રહેવું વધુ સારું રહેશે. જો સંતાનના લગ્નમાં કોઈ અવરોધ હતો, તો આજે તમે તેના માટે તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરી શકો છો. તમે નાના બાળકો સાથે આનંદમાં થોડો સમય પસાર કરશો.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેવાનો છે. વ્યવસાય કરનારા લોકો આજે આત્મવિશ્વાસથી ભરેલા હોવાને કારણે ખૂબ પૈસા કમાશે. જે લોકો સરકારી નોકરીમાં કાર્યરત છે, તેમના જુનિયર આજે તેમનું કામ અટકી શકે છે. તમે તમારા માટે પણ થોડો સમય કાઢશો અને તમારી અનુકૂળતાની કેટલીક વસ્તુઓ પણ ખરીદી શકો છો, જેના કારણે તમારા પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમારી ઈર્ષ્યા પણ કરી શકે છે. તમારા સંબંધીઓ અને પડોશીઓ સાથે વાત કરતી વખતે, તમારે મનસ્વી રીતે બોલવું પડશે, નહીં તો તમને તેમના વિશે ખરાબ લાગશે.

મિથુન : જનો આજનો દિવસ તમારા માટે કંઈક મહત્વપૂર્ણ સાબિત થવાનો છે. ખાવા-પીવાની બાબતમાં બેદરકાર રહેવું તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે, તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વ્યવસાયિક લોકોને ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવાની તક મળી શકે છે. પરિવારમાં કોઈપણ જવાબદારી સારી રીતે નિભાવીને તમે વરિષ્ઠ સભ્યોનું દિલ જીતી શકશો. જો તમારે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉછીના લેવાના હોય, તો તે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો, કારણ કે તમને તે મેળવવામાં મુશ્કેલી પડશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે આત્મવિશ્વાસભર્યો રહેશે. તમારા ઘણા કાર્યો એકસાથે આવવાના કારણે તમારી એકાગ્રતા વધશે અને તમને આજે તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાનો લાભ પણ મળશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો આજે તેમના પાર્ટનરને તેમના પરિવારના સભ્યોને મળવા લાવી શકે છે. તમે કોઈ મિત્રના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા કરી શકો છો. માતા-પિતા આજે દરેક કામમાં તમારો સાથ આપશે, જેના કારણે તમારી કેટલીક સમસ્યાઓ પણ દૂર થઈ જશે. આજે સાસરી પક્ષ તરફથી સન્માન મળવાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધુ વધશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. આજે તમે આળસને કારણે તમારા કામમાં ધ્યાન નહીં આપો. જો તમને કોઈ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હોય તો તેમાં યોગ અને કસરત કરો. વ્યાપાર કરનારા લોકોની ગતિ ધીમી રહેશે, પરંતુ તેઓ તેને ઝડપી બનાવવા માટે તેમના શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરશે. તમારે આજે તમારી મૂડીનું રોકાણ સમજી-વિચારીને કરવું પડશે. જો તમે પાર્ટનરશીપમાં કોઈ ધંધો કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો પહેલા તેની સંપૂર્ણ તપાસ કરો, પછી નિર્ણય લો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે કેટલીક સમસ્યાઓ લઈને આવશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી કેટલીક સમસ્યાઓથી તમે ચિંતિત રહેશો. વિરોધીઓ આજે તમારા કામમાં વિઘ્ન લાવવાનો પૂરેપૂરો પ્રયાસ કરશે, જેના કારણે તમારે સાવધાન રહેવું પડશે અને જો તમારો કોઈ મામલો કોર્ટમાં ચાલી રહ્યો છે તો આજે તમારે તેમાં ભાગદોડ કરવી પડશે, તો જ સફળતા મળતી જણાય છે. . વિદ્યાર્થીઓ પોતાનો અભ્યાસ છોડીને અહીં-ત્યાં કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, જેના કારણે તેમનું મન અભ્યાસ તરફ સમાપ્ત થઈ જશે.

તુલા : આજે તમને તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાનો લાભ મળશે. આજે કોઈની સાથે ગડબડ ન કરો. તમારા અવાજની મધુરતા જાળવી રાખો. વિદ્યાર્થીઓને મહેનત કર્યા પછી જ પરીક્ષામાં સફળતા મળતી જણાય છે. બાળક તમારી પાસેથી કંઈક માંગી શકે છે, જે તમે ચોક્કસપણે પૂર્ણ કરશો. આજે વિવાહિત જીવન જીવતા લોકો જીવનસાથીની વાત ન સ્વીકારીને સંબંધોમાં તણાવને કહી શકે છે. તમારે તમારું કોઈ કામ આજથી આવતીકાલ સુધી મુલતવી રાખવું પડી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ પરિણામ લાવશે. જો તમે આર્થિક સ્થિતિને લઈને ચિંતિત હતા, તો આજે તેનો અંત આવશે. કાર્યસ્થળમાં મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમારા બધા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. આજે નોકરીની સાથે સાથે નોકરી કરતા લોકોને બીજી નોકરીની ઓફર પણ મળી શકે છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે વાતચીતમાં થોડો સમય પસાર કરશો, જેમાં કેટલીક સમસ્યાઓ પર ચર્ચા થશે. આજે તમારે વરિષ્ઠ સભ્યો સાથે કોઈ વાદવિવાદમાં પડવાનું ટાળવું પડશે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમે ધર્મકાર્યમાં પસાર કરશો. વિદેશી કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને નફાની સારી તકો મળશે. તમને પૈસા મળવાની શક્યતા જણાય છે. તમારા લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થવાથી તમે ખુશ રહેશો. આજે તમારે તમારું ફોકસ તમારા કામ પર કેન્દ્રિત કરવું પડશે. આજે કાર્યસ્થળ પર તમે તમારી પ્રતિભા બતાવીને લોકોને આકર્ષિત કરી શકશો. તમારી કોઈ પારિવારિક સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે.

મકર : નોકરીની શોધમાં રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, કારણ કે તેમને કેટલાક સારા પરિણામો મળી શકે છે. વેપાર કરતા લોકોને પણ સારી સફળતા મળતી જણાય છે. તમારા માટે સારું રહેશે કે આજે કોઈ નવા રોકાણમાં હાથ નાખો, જેથી તેઓ ખુલ્લેઆમ રોકાણ કરી શકે. બાળકો તરફથી તમને હર્ષવર્ધનના કેટલાક સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના કઠોર વ્યવહારથી તમે પરેશાન રહેશો. તમને ગમતી વસ્તુ ગુમાવવાનો અને ચોરવાનો ડર છે.

કુંભ : આજે તમે ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો. નોકરી ધંધામાં તમને બમણો લાભ મળવાની અપેક્ષા છે. તમારી કેટલીક અટકેલી યોજનાઓ કોઈપણ અવરોધ વિના પૂર્ણ થશે. ઘરેથી કામ કરતા લોકોએ આજે ​​બેદરકારીથી બચવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે, કારણ કે આજે તેમને ક્યાંક બહારની સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની તક મળશે, જેમાં તેમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. આજે તમારે કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ આપવાનું ટાળવું પડશે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે.

મીન : આજે ભાઈ-બહેન વચ્ચે થોડો અણબનાવ ચાલી રહ્યો હતો, પછી તે સમાપ્ત થશે અને શક્તિ આવશે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરો છો, તો તે તમારા માટે સારું રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે, કારણ કે તેમના ઉપર અધિકારીઓની કૃપા બની રહેશે. તમારે આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યને મોકૂફ રાખવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તે તમારા માટે મુશ્કેલી બની શકે છે. કાર્યસ્થળમાં તમારી સુખ-સુવિધાઓ વધવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમે નવું વાહન પણ ખરીદી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *