માં મોગલ ની કૃપા થી તુલા અને બીજી 4 રાશિ ના યોગ આપશે કેનેડા જવાના સંકેત જાણો તમારી અને તમારા પરિવાર ની રાશિ ના યોગ

મેષ : તમારે તમારા સાસરિયા પક્ષમાંથી કોઈને પૈસા ઉધાર આપવાથી બચવું પડશે. અંગત નિષ્ફળતાઓને આજે પ્રોત્સાહન મળશે. તમારા કેટલાક મોટા કાર્યોમાં ગતિ આવવાથી તમે ખુશ રહેશો. તમારો કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ તમારા માટે કોઈ સારા સમાચાર લાવી શકે છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈપણ માંગલિક તહેવારમાં ભાગ લઈ શકો છો. વિદેશમાં બિઝનેસ કરતા લોકો આજે કોઈ મોટી ડીલ ફાઈનલ કરી શકે છે

વૃષભ : તમારે વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મેળવીને તમારામાં ઘમંડ અને ગર્વની લાગણી લાવવાની જરૂર નથી, નહીં તો તમારી આ આદતને કારણે લોકો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. તમારે તમારા વરિષ્ઠની સલાહ લીધા પછી જ રાજકીય મામલાઓમાં કોઈપણ નિર્ણય લેવાનો છે. અવિવાહિત લોકો માટે લગ્નના શ્રેષ્ઠ પ્રસ્તાવો આવશે, પરંતુ આજે તમારે તમારી કેટલીક જૂની ભૂલમાંથી પાઠ શીખવો પડશે. જો તમે કોઈપણ બેંક, વ્યક્તિ અથવા સંસ્થા વગેરે પાસેથી લોન લેવા માંગો છો, તો તમને તે પણ સરળતાથી મળી જશે.

મિથુન : જો તમે વ્યવસાયમાં કેટલીક નવી યોજનાઓ શરૂ કરો છો, તો તમે સરળતાથી તેમાંથી સારો નફો મેળવી શકશો. તમે તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો અને પરિવારના સભ્યો પણ તમારાથી ખુશ રહેશે, પરંતુ તમારે ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કામ શોધી રહેલા લોકો માટે થોડા નબળા રહેશે.

કર્ક : પારિવારિક પરંપરા તોડવા માટે તમે પરિવારના સભ્યોથી ગુસ્સે થઈ શકો છો. તમે તમારા કોઈ મિત્ર પાસેથી ભેટ તરીકે કોઈ કિંમતી વસ્તુ મેળવી શકો છો. આજે તમારે ગૃહસ્થ જીવનમાં તાલમેલ જાળવવો પડશે નહીંતર તમારા જીવનસાથી તમારાથી નારાજ થશે. તમે સમાજના કેટલાક અન્ય મોટા લોકો સાથે વાતચીત કરી શકશો, પરંતુ તમારે તમારા કામમાં સાવચેત રહેવું જોઈએ, નહીં તો કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે.

સિંહ :રચનાત્મક કાર્યમાં તમારી સંપૂર્ણ રુચિ બતાવશે. તમારે બચત પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવું પડશે. તમે પરિવારના લોકોની અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશો અને તેમના તરફથી પ્રેમ મેળવીને તમે ખુશ થશો. ધંધો કરનારા લોકોને પણ સારો નફો મળવાની સંભાવનાઓ જણાય છે. તમે સમાજના લોકો સાથે વાતચીત કરી શકશો. કલા કૌશલ્યને સંપૂર્ણ બળ મળશે.

કન્યા : નહીંતર કેટલાક સંબંધોમાં તિરાડ પડી શકે છે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે લાંબા અંતરની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો કોઈ સમસ્યા તમને ઘેરી શકે છે. તમારે કોઈ અજાણી વ્યક્તિ સાથે કોઈ વ્યવહાર કરવાનું ટાળવું પડશે.

તુલા : તમે તમારા કરિયરને લઈને આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધશો. કામ શોધી રહેલા લોકો આગળ વધશે અને વેપાર કરતા લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે. તે પોતાના વ્યવસાયમાં કેટલાક નવા સ્ત્રોતોથી સારો નફો મેળવી શકે છે. લવ લાઈફ જીવતા લોકો ખુશીથી આગળ વધશે, પરંતુ તમારે કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિથી સાવધાન રહેવું પડશે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ પરીક્ષામાં વિજય મેળવે તો તેમની ખુશીનું કોઈ સ્થાન રહેશે નહીં.

વૃશ્ચિક : કાર્યસ્થળમાં અધિકારીઓ તમારા સૂચનોને પૂર્ણ સન્માન આપશે. વ્યવસાય કરનારા લોકોને આજે ઝડપી કામ મળશે, પરંતુ તમે કેટલીક યોજનાઓ બનાવીને વધુ ખર્ચ કરશો. તમે કેટલાક અજાણ્યા લોકોને મળશો, જેમની સાથે તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ તમને તેમની વાતોમાં ફસાવી શકે છે. તમારા કોઈ મિત્ર લાંબા સમય પછી તમને મળવા આવી શકે છે.

ધનુ : જો આજે તમને વડીલોનો સહયોગ મળશે, તો તમારી કોઈપણ સમસ્યા સરળતાથી હલ થઈ જશે, પરંતુ તમારે કોઈ વ્યવસાય સંબંધિત કામ માટે બીજા પર આધાર રાખવો જોઈએ નહીં. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે તેના કારણે તણાવ રહેશે. તમે કોઈપણ કાર્યમાં નિઃસંકોચ આગળ વધશો અને તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ કરશો. તમે કેટલીક લાંબા ગાળાની વ્યવસાય યોજનાઓ ફરીથી શરૂ કરી શકો છો, જે તમને સારો નફો આપશે. તમારે ભાગીદારીમાં કોઈ કામ શરૂ કરવાનું ટાળવું પડશે.

મકર : તમારે વ્યવસાયમાં જોખમ લેવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો પછીથી તમને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે તમારા આહારમાં બેદરકારી દાખવી રહ્યા છો, તો તમારે તેમાં સુધારો કરવો પડશે, નહીં તો પેટ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે. તમારે તમારી વાણીમાં મધુરતા જાળવવી જોઈએ, નહીંતર લોકોને તમારા વિશે કંઈક ખરાબ લાગશે. તમારે સંબંધીઓ દ્વારા કહેવામાં આવેલી વાતો પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો લડાઈ થઈ શકે છે.

કુંભ : તો તેનો અંત આવશે અને બંને એકબીજાની સંભાળ રાખતા જોવા મળશે. સ્થિરતાની લાગણી પ્રબળ થશે, પરંતુ તમારે તમારા કામમાં બિલકુલ બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ અને તમારા લક્ષ્યો પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, તો જ તમે તેને પૂર્ણ કરી શકશો. તમે તમારી કોઈપણ જવાબદારીઓને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો, પરંતુ તેમ છતાં તમે તેને સરળતાથી પૂરી કરી શકશો. નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે.

મીન : જો તમે કોઈ પ્રોપર્ટીનો સોદો કરો છો તો તેમાં સાવધાની રાખો, નહીંતર કોઈ તમને છેતરી શકે છે. વ્યવસાય સંબંધિત સંબંધો આજે તમારા માટે વધુ સારા રહેશે. તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં ખૂબ મહેનત કરવી પડશે, તો જ તમે તમારા અધિકારીઓની નજરમાં તમારી જગ્યા બનાવી શકશો. તમારે તમારા વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું પડશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી દિવસ સામાન્ય રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારા ખર્ચાઓ સરળતાથી પૂરા કરી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *