માં મોગલ ની કૃપા થી આવનારા 2 દિવસ માં મેષ અને મિથુન ના રાશિયોગ બદલસે જાણો તમારૂ રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલા મતભેદનો અંત લાવી મીઠાશ ઓગાળી દેશે અને પ્રેમની લાગણી પ્રબળ બનશે. આજે નોકરી કરતા લોકો ટીમ વર્ક દ્વારા કામ કરીને સારું નામ કમાઈ શકે છે. તમારે તમારી કેટલીક અંગત બાબતોમાં કોઈ બહારના વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું પડશે. તમારી કોઈ જૂની વાતને લઈને લોકો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. તમને વ્યવસાયને આગળ વધારવાની તક મળશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે સખત અને ખંતથી કામ કરવાનો રહેશે, તેથી તમારા કામમાં ઢીલા ન બનો, પરંતુ તમારા કેટલાક વિરોધીઓ તમારા પર પ્રભુત્વ જમાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, જેનાથી તમારે બચવું પડશે. નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો, નહીં તો કોઈ તમને તેમની વાતોમાં ફસાવી શકે છે. તમે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ તમારી જવાબદારી સારી રીતે નિભાવશો અને વડીલોનું પૂરેપૂરું સન્માન કરશો.

મિથુન ; કામની શોધમાં રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો પોતાના કરિયરમાં સુધારો કરી શકે છે. તમે મિત્રો સાથે વિદેશ પ્રવાસે જવાની તૈયારી કરી શકો છો, પરંતુ ત્યાં કોઈ પણ બાબતમાં કોઈ મિત્ર સાથે સંડોવશો નહીં અને દરેક બાબતમાં સક્રિય અને સમજદારીથી કામ કરો. તમે તમારા નજીકના અને પ્રિયજનો સાથે વાત કરવામાં થોડો સમય પસાર કરશો. તમારી ખુશી અને ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે વિશેષ ફળદાયી રહેશે. તમારે ક્ષેત્રમાં સતત પ્રયત્નો કરવા પડશે, તો જ તમે સારી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો. ભાવનાત્મક બાબતોમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. તમારે કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ નહીં તો કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. જો પરિવારમાં કોઈ વિખવાદ ચાલી રહ્યો હોય તો તમારે ધીરજ રાખીને જ તેનો ઉકેલ લાવવો પડશે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેવાનો છે, કારણ કે તમે આસપાસ ફરતી વખતે કેટલીક મહત્વપૂર્ણ માહિતી મેળવી શકો છો. જે લોકો સામાજિક ક્ષેત્રોમાં કામ કરી રહ્યા છે, તેમને આજે સારા કાર્યો કરીને પોતાને સુધારવાની તક મળશે અને તેમનો જનસમર્થન પણ વધશે. વ્યવસાય કરનારા લોકોએ જોખમ લેવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેમને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કામના સંબંધમાં તમે ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. પરિવારમાં નવા મહેમાનના આગમનથી વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. તમારો કોઈ મિત્ર તમને કોઈ પ્રિય વસ્તુ ભેટમાં આપી શકે છે. તમે કોઈ મહેમાનનું મનોરંજન કરી શકો છો. તમારી સંપત્તિમાં વધારો થતો જણાય છે, કારણ કે તમે નવું મકાન, મકાન, દુકાન વગેરે ખરીદી શકો છો. તમારી વાણીમાં મધુરતા જાળવી રાખો, તો જ તમે લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકશો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે સારો રહેશે. આજે તમારી લાંબા ગાળાની યોજનાઓ ફરી શરૂ થઈ શકે છે. તમારે કોઈ પણ કામ જવાબદારીપૂર્વક કરવું પડશે. જો તમે તમારી કારકિર્દીને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો તમે તમારા પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યોની મદદથી તેને હલ કરી શકો છો. આજે તમે કોઈને વાહન મેળવતા જોઈ શકો છો, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્તેજિત થવાનું ટાળો.

વૃશ્ચિક- સાવધાની સાથે આગળ વધશો. રોકાણ સંબંધિત બાબતોમાં બળ મળશે. સંબંધો સુધરશે. ન્યાયિક બાબતોમાં સરળતા રહેશે. વિવિધ કાર્યોમાં સુમેળ રહેશે. દેવું ટાળશે. બજેટ બનાવવા સાથે આગળ વધો. ખર્ચ પર નજર રાખો. દૂર દેશના મામલાઓ પતાવશે. આરામદાયક ગતિએ આગળ વધો. વેપાર પર નિયંત્રણ વધશે. વ્યવસાયિક રીતે કામ કરશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખશો. નીતિ નિયમો સાતત્ય જાળવી રાખશે. દાનમાં રસ રહેશે. શિસ્તનો આગ્રહ રાખશે. નાણાકીય બાબતો સરળ રહેશે. સંયમી બનો.

ધનુ – પ્રગતિના માર્ગ પર વધુ સારી કામગીરી જાળવી રાખશો. લાભની તકોનો લાભ ઉઠાવશે. આર્થિક ક્ષેત્રે સિદ્ધિઓ શક્ય બનશે. મેનેજમેન્ટ સુધરાઈ પર રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ઝડપ આવશે. મિત્રોનો સંગાથ રાખશો. સંવાદિતા વધારવાનો પ્રયાસ કરશે. નોકરી ધંધો અસરકારક રહેશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં સારો દેખાવ કરશો. વિસ્તરણ યોજનાઓ ઝડપ મેળવશે.

મકર- તમને મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન સંબંધિત આકર્ષક ઑફર્સ મળશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં ઝડપ બતાવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં શુભતાનો સંચાર રહેશે. વિવિધ વિષયોમાં ઝડપ બતાવશે. આર્થિક બાબતોમાં ગતિ આવશે. સ્પષ્ટતા વધારો. કસ્ટમાઇઝેશન ચાલુ રહેશે. તંદુરસ્ત સ્પર્ધા રાખો. ઈચ્છિત લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે. વ્યાવસાયિક કાર્યમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. સફળતાઓથી ઉત્સાહિત રહેશો.

કુંભ- ભાગ્ય પ્રમોશનનો સમય આવી ગયો છે. આર્થિક મોરચે સારું રહેશે. તમને પદ અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. યોગ્યતા સાથે લક્ષ્ય હાંસલ કરશે. નોકરી ધંધામાં સુધારો થઈ શકશે. લાંબા ગાળાની પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિયતા વધારશે. નવી ઊંચાઈઓને સ્પર્શશે. યોજનાઓ પર ધ્યાન વધારશે. શ્રદ્ધાને બળ મળશે. પ્રવાસની સ્થિતિ રહેશે. વડીલોના સહયોગથી આગળ વધશો. સફળતા તરફ આગળ વધતા રહેશે.

મીન – ધૈર્ય સાથે આગળ વધતા રહેશો. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહી શકે છે. વર્તનમાં સહજતા જાગૃતિ વધારો. સ્વાસ્થ્યના સંકેતોને અવગણશો નહીં. તક ઝડપી લો. ચાલો તેને દરેકમાંથી બનાવીએ. વાતચીતમાં ગંભીરતા બતાવશે. પરિવારના સભ્યો સાથે રહેશે. જવાબદારો પાસેથી સલાહ શીખતા રહીશું. વાણી અને વર્તનનું સંતુલન વધશે. સમજી વિચારીને આગળ વધશે. મિત્રોનો સહયોગ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *