માં મોગલ તુલા અને વૃશ્ચિક અને બીજી 3 રાશિના ભાગ્ય માં આપશે રાજયોગ જાણો તમારૂ રાશિફળ

મેષ – આત્મવિશ્વાસ સાથે આગળ વધશો. લક્ષ્ય પર ફોકસ જાળવી રાખશે. અવરોધોને સરળતાથી પાર કરવાની ભાવના રહેશે. કાર્ય વિસ્તરણની તકો મળશે. મહત્વપૂર્ણ ચર્ચામાં સામેલ થશે. સહકારની ભાવના રહેશે. નેતૃત્વને પ્રોત્સાહન મળશે. લાભની બાબતોમાં સુધારો થશે. વ્યવહારમાં અસરકારક રહેશે. ચોક્કસપણે આગળ વધશે. ભાગીદારીના પ્રયાસો ચાલુ રાખશો. સ્થિરતા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આર્થિક રીતે મજબૂતી મળશે. વિવિધ કાર્યોમાં ગતિ રાખશો. વિશ્વસનીયતા અને સન્માનમાં વધારો થશે. સફળતાની ટકાવારી વધુ રહેશે.

વૃષભ- સખત મહેનતથી પરિણામ સારું મળશે. સેવા વ્યવસાયને લગતા વિષયોને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવશે. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખશે. આવક-વ્યય વધશે. રોકાણ પર ભાર રાખશે. બજેટ મુજબ ચાલશે. ગુંડાઓ અને બદમાશોથી અંતર રાખો. વિવિધ બાબતોમાં સજાગ રહેશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશો. આર્થિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. ઉતાવળ ન બતાવો. તથ્યો પર વિશ્વાસ કરો. અતાર્કિક બાબતોમાં ન પડો. આરામદાયક ગતિએ આગળ વધતા રહો. લોન લેવડદેવડ ટાળો. સમજણ અને સ્પષ્ટતામાં વધારો. કરાર રાખો.

મિથુન- સમજણ અને સમર્પણથી લાભમાં વધારો થશે. ભણાવવા અને શીખવા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. બૌદ્ધિક બાજુ મજબૂત રહેશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં સારો દેખાવ કરશે. નકામી વસ્તુઓ ટાળો. આગળના કામને અસર થઈ શકે છે. સમય અને શક્તિનું સંચાલન રાખશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. અંગત સંબંધો સુધરશે. નફામાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. પ્રવાસ મનોરંજનમાં રસ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો ઝડપથી થશે. વ્યાવસાયિકો અસરકારક રહેશે. યોજનાઓમાં ઝડપ આવશે. લક્ષ્ય પર ફોકસ જાળવી રાખશે.

કર્કઃ- અંગત સિદ્ધિઓ પર ફોકસ રહેશે. ઘર સાથે નિકટતા વધશે. પદની પ્રતિષ્ઠા સુધરશે. વહીવટી બાબતો સારી રહેશે. સંબંધો સુધરશે. વાલીઓના વિષયોને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવશે. વડીલોનો સહયોગ મળશે. સરળતા જાળવશે. સિસ્ટમ મજબૂત રાખો. સમય સુધરતો રહેશે. સુવિધાઓ પર ધ્યાન આપશે. અંગત બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતો શેર કરી શકો છો. દરેક પ્રત્યે આદર અને સ્નેહની ભાવના રાખો. વાદવિવાદ ટાળો. મોટું વિચારતા રહો. નમ્ર બનો.

સિંહ- દરેક વ્યક્તિ પ્રત્યે સ્વાભાવિક સન્માનની ભાવના રહેશે. વિવિધ સ્ત્રોતોમાંથી આવક વધતી રહેશે. ભાઈચારો વધારવાનો પ્રયાસ કરશે. સંપર્ક સંચાર અને સંદેશાવ્યવહાર અસરકારક રહેશે. ઇચ્છિત માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભાઈઓ સાથે સમય પસાર થશે. સમાજીકરણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં દૂરંદેશી રાખશો. વ્યવસાયિક બાબતો તરફેણમાં આવશે. સહકારમાં રસ દાખવશે. નજીકના લોકોનો સહયોગ મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટેના પ્રયત્નો ફળ આપશે. પદની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મહત્વની યોજનાઓમાં સુધારો થશે. નમ્ર રહેશે.

કન્યા- વિવિધ મહત્વની યોજનાઓમાં ઝડપ આવશે. પારિવારિક કાર્ય પક્ષમાં થશે. અધિકારીઓ દરેક ક્ષેત્રે મદદરૂપ થશે. સક્રિય રીતે આગળ વધશે. જોખમ લેવાનું ટાળો. નમ્રતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. દરેક વ્યક્તિ સમજણ અને સંવાદિતાથી ખુશ થશે. પરિવારના સભ્યોની સલાહથી આગળ વધશો. સહયોગનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. મૂલ્યવાન ભેટ મળી શકે છે. જીવન સહનશીલતા અસરકારક રહેશે. પોતાના વચનમાં અડગ રહેશે. ઓર્ડર પર ભાર મૂકે છે.

તુલાઃ- ચારે બાજુથી શુભ લાભ થશે. પોતાના પર ફોકસ જાળવી રાખશો. રચનાત્મક પ્રયાસોને વેગ મળશે. કલા કૌશલ્યને બળ મળશે. આધુનિક વિચાર રાખશે. સમજી વિચારીને આગળ વધશે. પદ-પ્રતિષ્ઠાનો પ્રભાવ વધશે. લોકપ્રિયતા વધશે. યશ અને સન્માનમાં સુધારો થશે. સારા સંબંધો જાળવશે. બધાને સાથે લઈ જશે. વ્યક્તિત્વ વ્યવહાર પ્રભાવશાળી રહેશે. તમામ ક્ષેત્રોમાં શુભતા વધશે. વહીવટી પક્ષ મજબૂત રહેશે. જમીન મકાનના કામો થશે. ભાગીદારીમાં સફળતા મળશે. સંકોચ દૂર થશે.

વૃશ્ચિક- સાવધાની સાથે આગળ વધશો. રોકાણ સંબંધિત બાબતોમાં બળ મળશે. સંબંધો સુધરશે. ન્યાયિક બાબતોમાં સરળતા રહેશે. વિવિધ કાર્યોમાં સુમેળ રહેશે. દેવું ટાળશે. બજેટ બનાવવા સાથે આગળ વધો. ખર્ચ પર નજર રાખો. દૂર દેશના મામલાઓ પતાવશે. આરામદાયક ગતિએ આગળ વધો. વેપાર પર નિયંત્રણ વધશે. વ્યવસાયિક રીતે કામ કરશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખશો. નીતિ નિયમો સાતત્ય જાળવી રાખશે. દાનમાં રસ રહેશે. શિસ્તનો આગ્રહ રાખશે. નાણાકીય બાબતો સરળ રહેશે. સંયમી બનો.

ધનુ – પ્રગતિના માર્ગ પર વધુ સારી કામગીરી જાળવી રાખશો. લાભની તકોનો લાભ ઉઠાવશે. આર્થિક ક્ષેત્રે સિદ્ધિઓ શક્ય બનશે. મેનેજમેન્ટ સુધરાઈ પર રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ઝડપ આવશે. મિત્રોનો સંગાથ રાખશો. સંવાદિતા વધારવાનો પ્રયાસ કરશે. નોકરી ધંધો અસરકારક રહેશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં સારો દેખાવ કરશો. વિસ્તરણ યોજનાઓ ઝડપ મેળવશે. સમજદારીથી કામ કરશે. નિઃસંકોચ આગળ વધતા રહો. વિસ્તરણનો વિચાર રાખશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સક્રિય રહેશે.

મકર- તમને મેનેજમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન સંબંધિત આકર્ષક ઑફર્સ મળશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં ઝડપ બતાવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં શુભતાનો સંચાર રહેશે. વિવિધ વિષયોમાં ઝડપ બતાવશે. આર્થિક બાબતોમાં ગતિ આવશે. સ્પષ્ટતા વધારો. કસ્ટમાઇઝેશન ચાલુ રહેશે. તંદુરસ્ત સ્પર્ધા રાખો. ઈચ્છિત લક્ષ્ય પ્રાપ્ત થશે. વ્યાવસાયિક કાર્યમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. સફળતાઓથી ઉત્સાહિત રહેશો. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. જવાબદારીઓ પૂરી થશે. દરેકનો સહયોગ મળી રહેશે. સન્માનિત થઈ શકે છે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

કુંભ- ભાગ્ય પ્રમોશનનો સમય આવી ગયો છે. આર્થિક મોરચે સારું રહેશે. તમને પદ અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. યોગ્યતા સાથે લક્ષ્ય હાંસલ કરશે. નોકરી ધંધામાં સુધારો થઈ શકશે. લાંબા ગાળાની પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિયતા વધારશે. નવી ઊંચાઈઓને સ્પર્શશે. યોજનાઓ પર ધ્યાન વધારશે. શ્રદ્ધાને બળ મળશે. પ્રવાસની સ્થિતિ રહેશે. વડીલોના સહયોગથી આગળ વધશો. સફળતા તરફ આગળ વધતા રહેશે. દરેક સાથે સંપર્કમાં રહેશે. ભાઈચારો જળવાઈ રહેશે. સામાજિક વિષયોમાં સક્રિય રહેશો. કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ મજબૂત રહેશે. પ્રયત્નોમાં ગતિ આવશે. મનોરંજનમાં રસ રહેશે.

મીન – ધૈર્ય સાથે આગળ વધતા રહેશો. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહી શકે છે. વર્તનમાં સહજતા જાગૃતિ વધારો. સ્વાસ્થ્યના સંકેતોને અવગણશો નહીં. તક ઝડપી લો. ચાલો તેને દરેકમાંથી બનાવીએ. વાતચીતમાં ગંભીરતા બતાવશે. પરિવારના સભ્યો સાથે રહેશે. જવાબદારો પાસેથી સલાહ શીખતા રહીશું. વાણી અને વર્તનનું સંતુલન વધશે. સમજી વિચારીને આગળ વધશે. મિત્રોનો સહયોગ રહેશે. આર્થિક ક્ષેત્રોમાં અચાનક તકો આવશે. શિસ્તનું પાલન જાળવો. સંયમી અને સહનશીલ બનો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *