શ્રદ્ધા મ-ર્ડર કેસ આફતાબે યુવતીને બોલાવી હતી અને કર્યું એવુકે કારણ જાણી તમારી આખો ફાટી જશે

શ્રદ્ધા મર્ડર કેસમાં એક નવી માહિતી સામે આવી છે. પોલીસ તપાસમાં સામે આવ્યું છે કે શ્રદ્ધાની હત્યાના થોડા દિવસો બાદ આફતાબે એક છોકરીને પણ પોતાના રૂમમાં બોલાવી હતી. જે રૂમમાં તેણે શ્રદ્ધાની હત્યા કરી હતી તે જ રૂમમાં તે યુવતી સાથે સૂતો હતો. યુવતીના આવે તે પહેલા જ આફતાબે ફ્રિજમાંથી શ્રદ્ધાની ડેડ બોડીના ટુકડા કાઢીને પલંગમાં સંતાડી દીધા હતા.

આફતાબ પૂનાવાલા હાલ પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. પોલીસ પૂછપરછમાં તેણે જણાવ્યું છે કે શ્રદ્ધાની હત્યાના 20-25 દિવસ બાદ આફતાબે ડેટિંગ એપ દ્વારા બીજી યુવતીને પોતાના ઘરે બોલાવી હતી. આફતાબે પણ તે યુવતી સાથે સેક્સ માણ્યું હતું. યુવતી આવે તે પહેલા આફતાબે શ્રધ્ધાના શરીરના અનેક અંગો ફ્રીઝમાંથી કાઢીને કબાટમાં સંતાડી દીધા હતા. જેથી જો તે છોકરી ફ્રીજ ખોલે તો તેને ખબર ન પડે કે ઘરમાં શું થયું છે.

શ્રદ્ધાની હત્યા કર્યા બાદ આફતાબે એક છોકરીને બોલાવી બંને એ જ રૂમમાં સૂઈ ગયા જ્યાં મૃતદેહના ટુકડા રાખવામાં આવ્યા હતા.
શ્રદ્ધા પાલકર અને આફતાબ પૂનાવાલા.

આ દરમિયાન એવું પણ જાણવા મળ્યું છે કે આફતાબ શ્રદ્ધા સાથે હિમાચલ ફરવા ગયો હતો. ત્યાં આફતાબ બદરી નામના વ્યક્તિને મળ્યો. બદ્રી દિલ્હીના છતરપુર વિસ્તારનો રહેવાસી હતો. તેમની સલાહ પર જ શ્રદ્ધા અને આફતાબ છતરપુરમાં રહેવા લાગ્યા.

શ્રદ્ધાએ આ રહસ્ય તેના મિત્રને જણાવ્યું

દરમિયાન, શ્રદ્ધાના મિત્ર લક્ષ્મણે દાવો કર્યો છે કે શ્રદ્ધા સાથે તેની છેલ્લી વાતચીત જુલાઈમાં થઈ હતી. ત્યારથી શ્રદ્ધા સાથે કોઈ સંપર્ક થઈ શક્યો નહોતો. લક્ષ્મણના કહેવા પ્રમાણે, આફતાબ અને શ્રદ્ધા વચ્ચે ઘણા સમયથી ઝઘડા થતા હતા.

લક્ષ્મણે કહ્યું છે કે એકવાર એવી ઝઘડો થયો કે શ્રદ્ધાએ તેને મેસેજ કર્યો અને કહ્યું કે આજે મને અહીંથી લઈ જાવ નહીં તો મારી નાખશે. તે વખતે અમે આફતાબને પણ કહ્યું હતું કે અમે મામલો પોલીસ સુધી લઈ જઈશું. પરંતુ ત્યારે શ્રદ્ધાએ ના પાડી દીધી હતી.

દિલ્હી પોલીસે સોમવારે શ્રદ્ધા મર્ડર કેસનો પર્દાફાશ કર્યો હતો. દિલ્હી પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર આફતાબે જ શ્રદ્ધાની હત્યા કરી હતી. તે આફતાબ પર લગ્ન માટે દબાણ કરતી હતી. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, શ્રદ્ધાની હત્યા કર્યા બાદ આફતાબે તેના શરીરના 35 ટુકડા કરી નાખ્યા હતા.

તેણે 18 દિવસમાં લાશના આ ટુકડા જંગલોમાં ફેંકી દીધા હતા. સોમવારે દિલ્હીની કોર્ટે આફતાબને પાંચ દિવસની પોલીસ કસ્ટડીમાં મોકલી દીધો હતો. દિલ્હી પોલીસ તેની પૂછપરછ કરી રહી છે અને હત્યામાં વપરાયેલ હથિયાર અને મૃતદેહના અવશેષો રિકવર કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *