મણિધરબાપુ મોગલ બાપુ ત્યાં કેનેડા થી માનતા પુરી કરવા માટે આવ્યા અને માનતા મણિધર બાપુ એ સ્વીકારી ?

મેષ- મહત્વપૂર્ણ વાતો સફળ થશે. પારંપરિક કામ સાથે જોડાયેલા રહેશે. તમને મૂલ્યવાન ભેટ મળશે. કરિયર બિઝનેસમાં વધારો થશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. ધનની વિપુલતા રહેશે. બેંકિંગના કામ પર ભાર રહેશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં રસ વધશે. નાણાકીય બાબતોમાં ઉત્સાહ રહેશે. બચત પર ભાર મૂકવામાં આવશે. હિંમત સાથે સંપર્ક કરવાથી નફો વધુ સારો થશે. ભવ્યતા વધશે. તક ઝડપી લેશે. પૈતૃક કામ આગળ ધપાવશો.

વૃષભ- તમે ધ્યેયલક્ષી રહેશો. નોકરી ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. ચારે તરફ શુભતાનો સંચાર થશે. સર્જનના વિષયોમાં અનુકૂળતા રહેશે. વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. અસર વધશે. લાભ મળશે. સિદ્ધિઓમાં વધારો થશે. ઇચ્છિત પરિણામો મળશે. કરિયરમાં ઉન્નતિ રહેશે. સમજદારીથી કામ લેશો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. નિર્ણય લઈ શકશે. નાણાકીય બાજુ સારી રહેશે. કાર્યમાં અસરકારક રહેશે. વિશ્વસનીયતા વધશે.

મિથુન- કામકાજ માવજત પર રહેશે. દૂરના દેશોની બાબતોમાં સક્રિયતા બતાવશે. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં તમે આરામદાયક રહેશો. લોભામણી ઓફરોથી લલચાશો નહીં. વ્યવસાયિક સફળતા સામાન્ય રહેશે. વિરોધી સક્રિયતા બતાવી શકે છે. કામગીરીમાં સતર્કતા જાળવી રાખો. બજેટ પર ફોકસ વધારો. યોજના મુજબ કામ થશે. વ્યવસાયિક પ્રયાસોમાં ધીરજ રાખો. છેતરપિંડીનો ભોગ બનવાનું ટાળો. સજાગ રહો.

કર્ક- વિવિધ કાર્યોને આગળ ધપાવશો. નાણાકીય બાજુ સારી રહેશે. દરેકનો સહકાર રહેશે. સિસ્ટમને મજબૂત બનાવશે. કોમર્શિયલ કામમાં ઝડપ આવશે. કામ સમયસર પૂરા કરવાનો પ્રયાસ કરો. ડિવિડન્ડ અમલમાં રહેશે. મહત્વપૂર્ણ પ્રયાસોને સહયોગ મળશે. કાર્ય અનુકૂળ રહેશે. આવક અપેક્ષા કરતા સારી રહેશે. ગતિ ચાલુ રાખો. યોજનાઓને આગળ લઈ જશે. અસર વધતી રહેશે.

સિંહ- તમને મહત્વપૂર્ણ પ્રસ્તાવ મળશે. સૌનો સાથ સહકાર રહેશે. અવરોધો દૂર થશે. સરકારના કામ પક્ષમાં થશે. જવાબદારો સાથે મુલાકાત થશે. વિવિધ ક્ષેત્રોમાં પ્રભાવશાળી રહેશે. વિરોધીઓ ઘટશે. યોજનાઓને આગળ લઈ જશે. મેનેજમેન્ટના પ્રયાસો કરવામાં આવશે. બધાને સાથે લઈ જશે. વિજયની ભાવના વધશે. લાભની તકો રહેશે. પ્રમોશનના સંકેતો છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ગતિ જાળવી રાખશે.

કન્યા- કામકાજમાં દરેકને વ્યસ્ત રાખવામાં સફળતા મળશે. આગળ વધતા રહેવા માટે અચકાવું નહીં. વિગતવાર ધ્યાન આપશે. સહકારની ભાવના જાળવી રાખશે. સફળતાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. સંપર્ક સંચાર વધુ સારો રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. પદ-પ્રતિષ્ઠા અને તકો વધશે. ગતિ જાળવી રાખશે. ઉતાવળ ન બતાવો. યાત્રા શક્ય છે. નમ્રતા જાળવી રાખશે. અવરોધો આપોઆપ દૂર થશે. શક્તિમાં વધારો થશે.

તુલા- વિવિધ બાબતોમાં સ્પષ્ટતા જાળવશો. અમે એજન્ડા બનાવીને આગળ વધીશું. ધીરજ રાખો અને સંતુલિત રહો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખશે. કામ ધંધામાં વધુ ઉત્સાહ ટાળશે. શિસ્તના પાલન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. નજીકના મિત્રોની સલાહ સાંભળશો. સંશોધનના વિષયોમાં સામેલ થશે. ધનલાભ સામાન્ય રહેશે. સંગ્રહો સાચવવામાં વધુ સારું રહેશે. બિનજરૂરી હસ્તક્ષેપ ટાળવામાં આવશે. બેદરકારી દાખવશે નહીં. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

વૃશ્ચિક- ધંધામાં સ્થિરતા વધશે. વ્યાવસાયિક સક્રિયતા જાળવી રાખશો. સફળતાનો માર્ગ રહેશે. સહિયારી પ્રવૃત્તિઓ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. જમીન મકાનની બાબતો વધુ સારી રહેશે. સંબંધો સુધરશે. વેપાર ધંધામાં તેજી આવશે. નાણાકીય બાબતો અસરકારક રહેશે. કરારો પ્રત્યે સંવેદનશીલ બનો. સહકારની ભાવના રાખો. નિર્ણય લેવામાં ટીમ પર વિશ્વાસ કરશે. દરેકનો સહયોગ મળશે. તમને શ્રેષ્ઠ પરિણામો મળશે.

ધનુ – બાબતોમાં સુધારો થતો રહેશે. ખંત અને વ્યાવસાયિકતા જાળવવામાં આવશે. વ્યાવસાયિકો સતર્કતા વધારશે. ખર્ચ પર ધ્યાન આપશો. જૂના રોગો થઈ શકે છે. સેવા ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો સારું પ્રદર્શન કરશે. અનુભવીઓની સલાહ રાખશો. વ્હાઇટ કોલર ઠગથી સાવધ રહો.વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા જાળવશો. આર્થિક પ્રવૃતિઓમાં ગતિશીલતા વધે. નીતિ વિષયક બાબતોમાં ભાવનાત્મકતા ટાળો. ધનલાભ સામાન્ય રહેશે.

મકર- કરિયર બિઝનેસમાં ઉર્જાનો ઉત્સાહ રહેશે. નફો અને પ્રભાવ મજબૂત થશે. ચારેબાજુ પ્રવૃત્તિ બતાવશે. અમે ક્રમ અને સમજણ સાથે આગળ વધીશું. મેનેજમેન્ટમાં સુધારો થશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. સ્માર્ટ વર્કિંગ અપનાવો. વ્યવસાયિક બાબતોમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. વાટાઘાટો પક્ષમાં સોદા કરવામાં આવશે. મોટું વિચારો. સફળતાની ટકાવારી સારી રહેશે. યુવાનો વધુ સારું કરશે. સાંજ સુધી જરૂરી કામ કરો.

કુંભ- આર્થિક બાબતો પર ધ્યાન રહેશે. ધ્યેયનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે. અંગત સોદાબાજી પક્ષમાં રહેશે. કરારોમાં સ્માર્ટ વિલંબ કરશે. વિચારીને પહેલ કરશે. સંયમી બનો. સિદ્ધિઓ પર ફોકસ રહેશે. કામમાં તમે વધુ સારા રહેશો. તમે મેનેજમેન્ટમાં વધુ સારા રહેશો. હઠીલા અહંકાર અને જુસ્સાથી દૂર રહો. રોકાણ ખર્ચમાં બજેટ પર ધ્યાન આપો. સમય સુધારા પર રહેશે.

મીન- કાર્યમાં પ્રભાવ જળવાઈ રહેશે. પ્રદર્શન વધુ સારું થતું રહેશે. નફો વિસ્તરતો રહેશે. યોજના મુજબ આગળ વધશે. કામમાં સમય આપશે. સંબંધો સુધરશે. દરેકને કનેક્ટેડ રાખશે. વેપારમાં પહેલ કરશે. સહકારની ભાવના રહેશે. યાત્રા થઈ શકે છે. તમે તમારા પ્રયત્નોમાં સફળ થશો. વિશ્વાસ વધશે. વિવિધ વિષયોમાં ઝડપ રહેશે. સંવાદિતા વધશે. ગૌરવ સાથે કામ કરો. તકો જળવાઈ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *