મણિધર બાપુ થયા ગુસ્સે કારણ જાણી ને તમને પણ આવશે ગુસ્સો માં મોગલ ને માનતા હોય તો સેર કરો

મણિધર બાપુના કહેવા મુજબ જો ભક્તો સાચા દિલથી માતાજીનું નામ લે તો માતા તેમના જીવનની તમામ મુશ્કેલીઓ દૂર કરે છે. ભક્તો પર માતાની કૃપા હંમેશા બની રહે છે, એટલે કે માતાએ ઘણા ભક્તોને કાગળો આપ્યા છે. બાપુએ મોગલ માતાને પ્રસન્ન કરવાની સરળ રીત જણાવી છે.

મણિધર બાપુએ કહ્યું કે જો તમારે માતાજી મોગલને પ્રસન્ન કરવા હોય તો ઘરમાં તેમના ચિત્રની પાસે અગરબત્તી અને દીવો પ્રગટાવો અને તેમની સાથે તમારા કુળદેવીની પૂજા કરો.

ગુગલમાં મુગલ ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. એટલા માટે પૂજા કર્યા પછી ગુગલને ગુસ્સો કરવો જોઈએ. પૂજા સિવાય ઉપવાસ કે ઉપવાસ કરવાની જરૂર નથી. માતાજીને પ્રસન્ન કરવા માટે વસ્ત્રોનું દાન કરવું જોઈએ. તેથી માતા મોગલ ખુશ છે.

માતાજી મોગલને દુ:ખની દેવી કહેવામાં આવે છે. જે લોકો માતાજી મોગલને માને છે તેમનું કામ માતાજી મોગલ તરત જ કરે છે. જે માતાજી મોગલમાં સાચી શ્રદ્ધા અને આસ્થા ધરાવે છે તે તરત જ કાર્ય કરે છે. એવા પણ ઘણા ભક્તો છે જેઓ માતાજીના મોગલ ધામના દર્શન કરી શકતા નથી. પરંતુ માતાની પૂજા કરવાની જરૂર છે.

માતાજી મોગલ ના આવા ભક્તો માટે મણિધર બાપુ એ એક સરળ ઉપાય આપ્યો છે.મણિધર બાપુ એ ભક્તોને સાચો રસ્તો બતાવ્યો છે. તેમણે ભક્તોને માતા મોગલને પ્રસન્ન કરવાનો માર્ગ બતાવ્યો છે. અને ઘરમાં માતાજી મોગલની પૂજા કેવી રીતે કરવી તે જણાવવામાં આવ્યું છે.

આ સિવાય મંગળવારે ગરીબ બાળકોને ઘરે બોલાવીને પ્રેમથી સ્નાન કરાવવાથી માતાના આશીર્વાદ મળે છે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ વધે, માતા મોગલને સાચા દિલથી યાદ કરીને તમારી પાસે આવે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *