મણિધર મોગલ બાપું એ કરી ભવિષ્ય વાણી જાણો તમારી રાશિ ના યોગ જાણો અને માનતા હોય તો સેર કરો

મેષ : આજે તમારા પારિવારિક સંબંધોમાં ચાલી રહેલી અણબનાવનો અંત આવશે. દરેક વ્યક્તિ એકબીજા સાથે વાતચીત કરતા જોવા મળશે. વધુ પડતી તળેલી રોસ્ટ ખાવાથી પેટ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યા થઈ શકે છે અને જો તમને પહેલાથી જ કોઈ સમસ્યા હતી તો તે તમારી પરેશાનીઓમાં વધારો કરી શકે છે. આજે તમારે તમારા મનમાં ચાલી રહેલી કેટલીક સમસ્યાઓ વિશે ચર્ચા કરવી પડશે. સંતાનની નોકરી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે.

વૃષભ : જો તમે આજે વ્યવસાયમાં કેટલીક નવી યોજનાઓ શરૂ કરો છો, તો તે તમને સારો નફો આપી શકે છે. તમારો કોઈ ભૂતકાળનો નિર્ણય આજે તમને મુશ્કેલી આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને બૌદ્ધિક અને માનસિક બોજામાંથી મુક્તિ મળતી જણાય. લેવડ-દેવડના મામલામાં તમારે સાવધાન રહેવું પડશે. તમે તમારા મિત્રો સાથે પિકનિક પર જવાની યોજના બનાવશો.

મિથુન : કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મંદિર કે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. માતા-પિતાની નારાજગીનો આજે અંત આવવાની સંભાવના છે. આજે તમે તમારા જીવનસાથીની વાતનું પૂરેપૂરું સન્માન કરશો અને તેમના માટે ભેટ પણ લાવી શકો છો. તમારે આજે નાનું રોકાણ કરવાનું ટાળવું પડશે. જો તમે મોટું રોકાણ કરો છો, તો તે ભવિષ્યમાં તમારા માટે સારું રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી ક્ષમતા અનુસાર કામ મળવાથી તમને ખુશી થશે.

કર્ક : આજે પરિવાર સાથે મળીને તમે કોઈ મહાન કાર્ય કરી શકશો. તમે તમારા ઘરના નવીનીકરણ માટે કેટલીક યોજનાઓ પણ બનાવી શકો છો. તમારે વધુ વસ્તુઓ ખરીદવાની જરૂર નથી, નહીં તો તમારું બજેટ બગડી શકે છે. તમારા કેટલાક કામ આજે તમને પરેશાન કરશે. વ્યવસાયમાં કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લો. વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષામાં સારું પ્રદર્શન કરીને સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.

સિંહ : આજે તમારી દિનચર્યામાં ફેરફાર કરીને તમે તમારા કેટલાક અટકેલા કામો સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. પરિણીત લોકોના જીવનમાં આજે કોઈ નવા મહેમાનની દસ્તક આવી શકે છે. આજે તમે વેપારમાં તમારું લક્ષ્ય પૂરું કરશો અને તમારી સંપત્તિમાં વધારો થતો જણાય. આજે તમારે તમારા સાસરિયા પક્ષના કોઈની સાથે ઝઘડામાં ઉતરવાનું ટાળવું પડશે. તમારે પરિવારમાં કોઈપણ શુભ પ્રસંગની તૈયારીઓ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવું જોઈએ.

કન્યા : આજે તમારે આવતી કાલ માટે કોઈપણ બાબતમાં વિલંબ કરવાથી બચવું પડશે અને તેમાં બેદરકારી દાખવવી પડશે, નહીં તો કોઈ કાનૂની મામલો તમારા માટે માથાનો દુખાવો બની શકે છે. આજે કોઈપણ વ્યવસાયિક સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપતા પહેલા, જરૂરી દસ્તાવેજોને સારી રીતે વાંચો અને સહી કરો. તમારે કોઈપણ જોખમી કામ કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે. તમારા અધિકારીઓના નેતૃત્વમાં કામ કરવું તમારા માટે સારું રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના લોકો દરેક કાર્ય સમયસર પૂર્ણ કરીને ઉર્જાથી ભરપૂર રહેવાના કારણો આપશે. તમારે કડવાશને મીઠાશમાં બદલવાની કળા શીખવી પડશે, તો જ તમે સારો નફો કરી શકશો. તમે તમારા જુનિયરની કેટલીક ભૂલોને પણ નજરઅંદાજ કરશો. જો તમે નોકરીની સાથે પાર્ટ ટાઈમ કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે. આજે પરિવારમાં તમારી કોઈપણ વાત કોઈપણ સભ્યને ખરાબ લાગી શકે છે, તેથી ખૂબ જ સમજી-વિચારીને બોલો.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ પરિણામ લાવશે. વિદેશમાં રહેતા પરિવારના કોઈ સભ્ય પાસેથી તમને કોઈ સારી માહિતી મળી શકે છે. આજે તમારા વિશે કોઈ વાત તમને પરેશાન કરશે, જેના માટે તમે તમારી માતા સાથે વાત કરી શકો છો. નવું વાહન ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થતી જણાય. આજે તમારે લેવડ-દેવડના મામલામાં સાવધાની રાખવી પડશે, નહીં તો કોઈ તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. પ્રેમ જીવન જીવતા લોકો તેમના જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક દિવસો પસાર કરશે અને એકબીજાની સંભાળ રાખતા જોવા મળશે, જે પરસ્પર પ્રેમને ગાઢ બનાવશે.

ધનુ : આજે તમારી સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થતો જણાય. આજે તમારે અહંકારમાં આવીને કોઈની સાથે વાત કરવાની જરૂર નથી, નહીં તો તેને તમારી વાત ખરાબ લાગી શકે છે. ઘરનો કોઈપણ નિર્ણય વરિષ્ઠ સભ્યોને પૂછીને લેવાનો રહેશે. નવી મિલકત મેળવવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. નોકરીમાં કામ કરતા લોકોને આજે નવી નોકરી મળવાથી ખુશી થશે. જો તમે પહેલા કોઈને પૈસા ઉછીના આપ્યા હતા, તો તે આજે તમને પરત કરવામાં આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પણ તમે તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવી શકશો.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે આળસથી ભરેલો રહેવાનો છે, પરંતુ તમારે આળસનો ત્યાગ કરીને આગળ વધવું પડશે, તો જ તમારી હિંમત અને શક્તિ વધશે. આજે તમારો કોઈ મિત્ર તમને ઘણા સમય પછી મળવા આવી શકે છે, જેમાં તમારે જૂની વાતોને ઉથલાવી ન પડે. આજે કાર્યસ્થળ પર અધિકારીઓને વિનંતી કરીને તમે કોઈપણ કામ પૂરા કરી શકો છો. જે લોકો સરકારી યોજનામાં રોકાણ કરવા જઈ રહ્યા છે, તેમના માટે દિવસ સારો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના શિક્ષણમાં જે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે તેના ઉકેલ માટે તેમના શિક્ષકો સાથે વાત કરવી પડશે.

કુંભ : આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેવાનો છે, કારણ કે તમારા ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે, જેમાં કુટુંબીજનો અને મિત્રો મુલાકાત લેતા રહેશે. તમારે આજે તમારા પિતાની કેટલીક સલાહ લેવી પડશે અને તમે કાર્યસ્થળમાં તમારા કામને ઝડપી બનાવશો, જેનાથી તમે ખુશ થશો. આજે તમારી વિશ્વસનીયતા ચારે બાજુ ફેલાઈ જશે અને તમારે તમારી વાણી અને વર્તનમાં સંયમ જાળવવો પડશે. વિવાહિત જીવન જીવતા લોકો માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે.

મીન : આજે તમારે સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં સાવધાન રહેવું પડશે, નહીંતર તમને આંખ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓને આજે બળ મળશે. તમારી સુસંગતતા ટકાવારી ઊંચી હશે. તમે પરિવારમાં મહત્વપૂર્ણ સ્થાન બનાવી શકશો. તમે તમારી જવાબદારીઓને નિભાવવામાં કોઈ કસર છોડશો નહીં. તમે વ્યવસાયમાં કેટલીક આધુનિક તકનીકો પણ અપનાવી શકો છો, જે તમારા વ્યવસાયમાં વધારો કરશે. લવ લાઈફ જીવતા લોકોના જીવનસાથીનું વલણ થોડું શુષ્ક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *