માત્ર 12 સેકન્ડ નો આ વિડિઓ જોઈ આંખ આંસુ થી ભરાઈ જશે… કરોડો લોકો એ જોયો…

વીડિયોમાં, તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ હોસ્પિટલના પલંગ પર તેની પત્ની સાથે તેની એક આંખને કંઈક વડે તપાસ કરી રહ્યો છે, જ્યારે તેનો પુત્ર, માસ્ક પહેરે છે, તેનો એક હાથ પકડી રહ્યો છે, જેના પર પટ્ટી બાંધેલી છે. તે પહેલા પિતાના હાથને પ્રેમથી માને છે અને પછી માસ્ક હટાવે છે અને હાથને ખૂબ જ ધીમેથી ચુંબન કરે છે. તે પછી તે તેના પિતાના હાથને ફરીથી પ્રેમ કરવા લાગે છે. આ દ્રશ્ય દરેક માટે ખૂબ જ ભાવુક છે.

ખાસ કરીને જ્યારે બેમાંથી એક બીમાર હોય અથવા બીજા સાથે અકસ્માત થાય ત્યારે તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ વધુ સામે આવે છે. આ દિવસોમાં પિતા અને પુત્ર વચ્ચેના પ્રેમને દર્શાવતો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમારી આંખો ચોક્કસ આંસુથી ભરાઈ જશે.વાસ્તવમાં, આ વીડિયોમાં એક પુત્ર હોસ્પિટલના પલંગ પર પડેલા પિતા પર એવી રીતે પ્રેમ વરસાવતો જોવા મળે છે કે તેને જોઈને કોઈપણ ભાવુક થઈ જાય.

પિતા અને પુત્રનો સંબંધ ખૂબ જ ખાસ અને કિંમતી હોય છે. જ્યાં પિતા હંમેશા પોતાના પુત્રના સુખમાં પોતાનું સુખ શોધે છે, ત્યાં પુત્ર પણ પિતામાં પોતાનો આદર્શ શોધે છે અને તેના આદર્શોને અનુસરવાનો પ્રયાસ કરે છે. જો કે કેટલીકવાર દરેક સંબંધની જેમ આ સંબંધમાં પણ ઝઘડો જોવા મળે છે, પરંતુ તેનાથી પણ વધારે પિતા અને પુત્ર વચ્ચે પ્રેમ જોવા મળે છે.

બાળકનો આ ઈમોશનલ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર @Gulzar_sahab નામની આઈડીથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. માત્ર 11 સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં હજારો વખત જોવામાં આવ્યો છે, જ્યારે સેંકડો લોકોએ આ વીડિયોને લાઈક પણ કર્યો છે. તે જ સમયે, લોકોએ વીડિયો જોયા પછી અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે. એક યુઝરે ભાવુક થઈને લખ્યું છે કે, ‘ભાગ્યશાળી છે એ લોકો જેના પિતા તેમની સાથે છે’, જ્યારે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું છે કે ‘દુનિયામાં માતા અને પિતા જેવું કોઈ નથી’.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *