આજે મંગળવારે આ રાશિઓના સારા દિવસોની થશે શરૂઆત, મેષ અને કર્ક રાશિઓ ના જાતકોને થશે બહુજ મોટો ધનલાભ જાણો બાકીના રાશિઓની સ્થિતિ.

મેષ : કુબુદ્ધિનું વર્ચસ્વ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વિવાદથી દૂર રહો. ખરાબ સંગત ટાળો. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મોટા સોદા મોટા નફો આપી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. રોકાણ શુભ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. સુખ હશે

વૃષભ : માન-સન્માન મળશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. કોઈ શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ મળશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાં સમજદારીપૂર્વક હાથ નાખો. કોઈ ઉતાવળ નથી. સમય સાનુકૂળ છે.

મિથુન : આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. સમયનો વ્યય થશે. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે. વિવાદના કારણે પરેશાની થશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કર્ક : કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. એવું કોઈ કામ ન કરો કે તમારે નીચું જોવું પડે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. શક્તિ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પૈસા કમાશે.

સિંહ : શત્રુઓ શાંત રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. ઘરમાં પ્રતિષ્ઠિત મહેમાનોનું આગમન થઈ શકે છે. ખર્ચ થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આવક રહેશે. દુષ્ટોથી દૂર રહો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

કન્યા : ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. રોજગાર મેળવવામાં સરળતા રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. રોકાણ શુભ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ મળી જશે. સુખ હશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

તુલા : વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે. માન-સન્માન મળશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. લોન લેવી પડી શકે છે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થશે.

વૃશ્ચિક : પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. સારા સમાચાર મળી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. અજાણ્યો ભય રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ચિંતા રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. માન-સન્માન મળશે. આવકમાં વધારો થશે.

ધન : આરામ કરવાનો સમય મળશે. આશંકા-શંકા રહેશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. નવી યોજના બનશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. બિઝનેસમેનને નવા કોન્ટ્રાક્ટ મળી શકે છે, પ્રયાસ કરો. આવકમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની પ્રેરણા મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. રોજગારમાં વધારો થશે. આળસુ ન બનો

મકર : યાત્રાથી માનસિક લાભ થશે. રાજભર રહેશે. ઉતાવળ અને વિવાદથી બચો. થાક લાગશે. કોઈના વર્તનથી સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. સુખ હશે.

કુંભ : આજે માન-સન્માનની તક મળશે. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. શારીરિક આરામ મળશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. નજીકના વ્યક્તિનું વર્તન પ્રતિકૂળ રહેશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં ધાર્યા પ્રમાણે કામ ન થાય તો તમારે અધિકારીની નારાજગી સહન કરવી પડશે.

મીન : પીડા, ભય અને ચિંતાનું વાતાવરણ બની શકે છે. વિવેકબુદ્ધિથી કાર્ય કરો. સમસ્યા દૂર થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં સ્થિતિ અનુકૂળ બનશે. કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. ધંધામાં નફો વધશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. પૈસા કમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *