માં મોગલ માં હવે આ 5 રાશિઓના સોનેરી દિવસો થશે શરુ, મંગળ ની રહેશે વિશેષ કૃપા અટકેલા તમામ કાર્યો પૂર્ણ થશે અને મળશે સફળતા મન થી લખો જય માં મોગલ

મેષ : આજે તમારી વાતચીતમાં સંતુલન રાખો. જે લોકો નોકરી કરે છે, તેમને આજે તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. કોઈ જોખમ ભરેલું કામ ન કરવું. આજે તમે અંગત જીવનની સમસ્યાઓને પણ ઉકેલવા માટે સમય આપશો. માનસિક રીતે મજબૂત રહો, જેનાથી પરેશાની ઓછી થશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર સાંભળવાની સંભાવના રહેશે. ગેરસમજને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો.

વૃષભ : આજે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય યોગ્ય વિચારણા કર્યા પછી જ લો. નવી શરૂઆત કરવામાં તમને સફળતા પણ મળી શકે છે. અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે. અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. વેપારમાં નવા સોદા થઈ શકે છે. કેટલીક નવી યોજનાઓ પણ બનાવી અને અમલમાં મૂકી શકાય છે. દૂરના સ્થળ અથવા વિદેશથી તમારા માટે પડકારજનક પરિસ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે. ગરીબોને મીઠાઈનું દાન કરો. અચાનક ધનલાભ થઈ રહ્યો છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. મનપસંદ ભોજનમાં રસ વધશે.

મિથુન : વેપારમાં તમે અનુભવી લોકોની સલાહ મેળવી શકો છો. પ્રોપર્ટીના મામલામાં સમય સારો કહી શકાય. તમારો કોઈ નજીકનો મિત્ર તમને મળવા આવશે. તમે તમારી કોઈપણ અંગત સમસ્યા તેમની સાથે શેર કરશો. આજે તમને પારિવારિક સમસ્યાઓના ઉકેલમાં કોઈ ખાસ સંબંધીની મદદ મળશે. તમારી લોકપ્રિયતા વધી શકે છે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે. તમારું એનર્જી લેવલ વધી શકે છે. કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો.

કર્ક : આજે તમે મનોરંજન માટે પરિવાર સાથે લાંબા અંતરની યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો. વાતચીત દરમિયાન લોકોની વચ્ચે કોઈની પણ ટીકા કે ટીકા ન કરો, તેનાથી તમારી ઈમેજ ખરાબ થઈ શકે છે. તમારું મનોબળ જાળવી રાખો. કોઈ અપ્રિય અથવા ખરાબ સમાચારને કારણે તમે પરેશાન રહેશો. આઈટી અને મીડિયાની નોકરીમાં સંઘર્ષ થશે. કોઈપણ વિવાદથી દૂર રહેવાનો સમય છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિભા વધી શકે છે. આત્મનિર્ભર બનવાનો પ્રયત્ન કરો.

સિંહ : આજે તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, આ કારણે તમારા કામમાં કોઈ મોટો પડકાર નહીં આવે અને તમે સારું કામ કરશો. પૈસાની બાબતમાં કોઈના પર બિલકુલ વિશ્વાસ ન કરો. વિદ્યાર્થીઓ આજે તેમના અભ્યાસના સમયપત્રકમાં ફેરફાર કરશે. ડ્રાય ફ્રૂટ્સનો બિઝનેસ કરનારા લોકોને આજે અપેક્ષા કરતાં વધુ નફો મળવાનો છે. મિત્રો સાથેની મુલાકાત તમને ખુશ કરશે. વેપારી વર્ગની આવકમાં વધારો થશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો.

કન્યા : આજે તમારા વર્તનની પ્રશંસા થશે. સંગીત તરફ વલણ વધશે. આજે તમારો ઝુકાવ આધ્યાત્મિકતા તરફ રહેશે. કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. આજે તમે તમારા કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. તમારે કામના સંબંધમાં ક્યાંક બહાર જવું પડી શકે છે. તમારે દૂરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને સમજી શકશો. ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવી શકો છો. નવા સંબંધની શરૂઆત થઈ શકે છે.

તુલા : આજે તમે તમારી મહેનતના બળ પર સારી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો. આજે તમે આખો દિવસ ખુશ રહેશો. મિત્રો સાથે આનંદ થશે. તમે પરંપરાગત વાસ્તુ ખરીદવાનું મન બનાવી લેશો. કેટલાક લોકો દ્વારા આપવામાં આવેલ નવીન વિચારો તમને તમારા કાર્યમાં મદદ કરશે. આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. તમે નોકરી બદલવાનું પણ વિચારી શકો છો. આવક માટે તમને ભાગ્યનો સાથ મળી શકે છે. તમારી વાણીમાં મધુરતા રહેશે.

વૃશ્ચિક : તમારા પરિવારના સભ્યો નાની બાબત માટે સરસવના દાણાનો પહાડ બનાવી શકે છે. જો તમે સંયુક્ત પરિવારમાં રહો છો, તો આ દિવસે સાંજે ઘરમાં પાર્ટીનો માહોલ બની શકે છે અને પરિવારના સભ્યો સાથે બહાર જવાનું શક્ય છે. કોઈપણ પ્રકારની વાદ-વિવાદમાં ભાગ ન લેવો. તમને ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. તમારે જોખમી રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. આ દિવસે તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતાની સાથે પ્રેમમાં પણ સફળતા મળશે.

ધનુ : આજે ક્યાંકથી અચાનક ધન લાભ થવાની સંભાવના છે. વ્યવસાયના સંદર્ભમાં નફાકારક વૃદ્ધિ શક્ય છે, જે તમને ભવિષ્યમાં સારા પરિણામો આપશે. તમારે અચાનક થોડી દૂરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ યાત્રા જે પણ સંબંધ લેશે તેમાં તમને સફળતા મળવાની અપેક્ષા છે. આજે તમે પરિવારના સભ્યો સાથે પણ સારો સમય પસાર કરી શકશો. તમે તમામ પ્રકારના પડકારોને પાર કરીને સફળતાના નવા રેકોર્ડ બનાવશો.

મકર : મકર રાશિવાળા પૈસાના મામલામાં કોઈના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, ઊંચાઈ પર કામ કરતી વખતે સાવચેત રહો, પડવાની અને ઈજા થવાની સંભાવના છે. પરિવાર સાથે ઘરમાં પાઠ-પૂજાનું આયોજન થશે. કોઈપણ બાબતમાં વધુ પડતો આગ્રહ ન કરો. બાળકો સાથે જીવનમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. વાણીમાં હળવું હસવાનું ટાળો. પૈસા સંબંધિત કોઈપણ બાબત તમને તણાવ આપી શકે છે. ઉત્સાહથી કોઈ જોખમ ન લો.

કુંભ : વેપારીઓ માટે પૈસા કમાવવાની તકો છે. સાસરિયાંમાં માન-સન્માન રહેશે. આજે સુખનું સ્તર નકારાત્મક વિચારોને તટસ્થ કરી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં વ્યવહારમાં હાસ્ય અને હળવાશ રાખો. સ્થાવર મિલકતથી લાભ થાય. નવા કાર્યો હાથમાં લઈ શકશો. નાણાકીય લાભ પણ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠાને ધ્યાનમાં રાખીને દરેક સાથે વાતચીત કરો. ગાયને રોટલી ખવડાવો, તમારી સ્થિતિ સારી થશે.

મીન : આજે તમે તમારા વડીલો અને સજ્જનોનું સન્માન કરવામાં અગ્રેસર રહેશો. પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. આજે પ્લાનિંગ પર ધ્યાન આપો. મનમાં અનેક પ્રકારના વિચારો વહેશે, જે તમને મૂંઝવણમાં પણ મૂકી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તમારે ગુરુના સાનિધ્યમાં રહેવું જોઈએ. તમે તમારા કામ માટે જે આયોજન કર્યું છે તેમાં વારંવાર ફેરફાર ન કરો. નવા મિત્રની મદદથી તમને તમારી યોજનાઓમાં અપેક્ષિત સફળતા ચોક્કસપણે મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *