આજે શનિવારે માં મોગલ આ 8 રાશિના લોકો નોટો ગણી ગણીને થાકી જશે,શનિ-બુધ-શુક્ર આપશે ખૂબ જ પૈસા, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : નવી યોજના બનશે. પ્રેમી યુગલને સારા સમાચાર મળશે. કાર્યશૈલીમાં બદલાવ આવી શકે છે, જેનો તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ સાનુકૂળ લાભ આપશે. સંતાન પક્ષે સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતા રહેશે.

વૃષભ : આવક રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ શુભ રહેશે. આજનું કામ આવતી કાલ માટે મુલતવી રાખશો નહીં. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. લાભ થશે. દુષ્ટ લોકોથી સાવધાન રહો, તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ગમે ત્યાંથી ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો.

મિથુન : નોકરીમાં અધિકારો વધશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યો ધનલાભ થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ફસાશો નહીં. ઉતાવળમાં કોઈ વ્યવહાર ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. પ્રેમી જીવનસાથી પર ખર્ચ થશે.

કર્ક : ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. જીવનસાથી સાથે રોમાંસની પળો વિતાવશો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ચિંતા અને તણાવમાં વધારો થશે. અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. સમય વેડફાય છે. નકારાત્મકતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

સિંહ : ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. જીવનસાથી સાથે રોમાંસની પળો વિતાવશો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ચિંતા અને તણાવમાં વધારો થશે. અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. સમય વેડફાય છે. નકારાત્મકતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કન્યા : શત્રુઓ શાંત રહેશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવાની યોજના બનશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે

તુલા : થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. તમને કોઈ ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થવાથી પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. સુખનું સાધન મેળવી શકાય છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

વૃશ્ચિક : પ્રેમ પ્રકરણમાં ઉતાવળથી બચો નહીંતર વિવાદ થઈ શકે છે. નકારાત્મકતા દૂર થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. પ્રેમી યુવક-યુવતીઓ ખાસ કાળજી રાખે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

ધનુરાશિ : કાયદાકીય અવરોધ શક્ય છે. હળવા મજાક કરવાનું ટાળો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસાની ખોટ કોઈપણ રીતે થઈ શકે છે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. નફામાં વધારો થશે.

મકર : સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સ્થાયી સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટીના કામમાં મોટો ફાયદો મળી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સમજી વિચારીને રોકાણમાં હાથ નાખો. એવું કોઈ કામ ન કરો જેનાથી અપમાન થાય. સારી સ્થિતિમાં રહો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

કુંભ : ભાગ્ય આજે તમારો સાથ આપશે. ધંધો સારો ચાલશે. દોડધામ થશે. જોખમ ન લો. તકલીફ, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થવાથી અસંતોષ રહેશે.

મીન : મનોરંજક પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. તમને કોઈ તહેવારમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મનપસંદ ભોજનનો આનંદ મળશે. પ્રેમી, મિત્ર કે સંબંધીઓ સાથે સમય સારી રીતે પસાર થશે. વ્યવસાય માનસિક રહેશે. જોખમ ન લો. આંખોને રોગો અને ઇજાઓથી બચાવો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *