આજે સોમવારે માતાજી ના આશીર્વાદ થી 56 વર્ષ બાદ આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. કામની પ્રશંસા થશે. સુખ અને સંતોષ રહેશે. પ્રવાસ આનંદદાયક બની શકે છે. વેપાર-ધંધામાં નવા પ્રયોગો થઈ શકે છે. સમયની અનુકૂળતાનો લાભ લો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. કાર્યભાર અને સત્તામાં વધારો થઈ શકે છે.

વૃષભ : વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. વેપાર-ધંધામાં મંદી રહી શકે છે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સમય જલ્દી સુધરશે.

મિથુન : મિત્રો સાથે સહયોગ કરવાની તક મળી શકે છે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપાર-ધંધો માનસિક રીતે ચાલશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડને ફાયદો થશે. યાત્રા સફળ થશે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વિવાદ થશે.

કર્ક : સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રો અને સ્વજનોને મળશે. વેપારમાં સુસંગતતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. બુદ્ધિમત્તાનો ઉપયોગ નફો વધારશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. આળસુ ન બનો

સિંહ : બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નવા વસ્ત્રો અને આભૂષણો મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ સાનુકૂળ લાભ આપશે. ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું.

કન્યા : સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરવી. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. લોન લેવી પડી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થશે. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો.

તુલા : પ્રવાસ મનને આનંદદાયક રહેશે. નવી નોકરી મળશે. નવા કરાર થશે. ડૂબી ગયેલી રકમ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. સમય સાનુકૂળ રહેશે, લાભ લો. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

વૃશ્ચિક : કાર્યસ્થળ પર સુધાર અને પરિવર્તન થઈ શકે છે. યોજના ફળદાયી રહેશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આળસુ ન બનો

ધન : આધ્યાત્મિકતામાં વલણ રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય અવરોધો દૂર થવાથી સ્થિતિ લાભદાયક બનશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આસપાસનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. ભાગીદારો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આળસુ ન બનો

મકર : સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થવાની સંભાવના છે, સાવધાની જરૂરી છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ટાળો. આવક રહેશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. વેપાર-ધંધાની ગતિ ધીમી રહેશે.

કુંભ : કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ધનહાનિ થવાની પણ સંભાવના છે.

મીન : જમીન-મકાન અને મકાન-દુકાન વગેરેની ખરીદી-વેચાણથી સાનુકૂળ લાભ થશે. બેરોજગારી દૂર થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ચારે બાજુથી સફળતા મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. ચિંતા અને તણાવ ઓછો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *