સોમવારે થી બુધાવારે માં મોગલ ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ.

મેષ : આ અઠવાડિયે તમે ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. બીજી તરફ વેપારીઓને ભારે જહેમત ઉઠાવવી પડી શકે છે. અટકેલા કામને ફરીથી શરૂ કરવા માટે તમે સખત મહેનત કરશો. તમારા ગુણોની પ્રશંસા સાંભળીને વિરોધીઓ અને ઈર્ષ્યા કરનારા લોકોની સંખ્યા વધી શકે છે, પરંતુ તમારે તેમના પર ધ્યાન આપવાની જરૂર નથી.

વૃષભ : આ અઠવાડિયે કોઈપણ નવા વ્યવસાયમાં રોકાણ કરવાનું ટાળો. નાણાકીય મોરચે, સપ્તાહ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. એક તરફ તમે વધારાના પૈસા કમાઈ શકો છો, તો બીજી તરફ તમારા ખર્ચમાં વધારો પણ શક્ય છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે. ખરાબ સપનાથી મન વિચલિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડશે. નાની ભૂલ પણ ઓછો ફાયદો આપી શકે છે.

મિથુન : આ અઠવાડિયું તમારા માટે ખૂબ જ સુખદ રહેવાની અપેક્ષા છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સફળ રહેશે. તમારા વિરોધીઓ તમારા પર વર્ચસ્વ જમાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, પરંતુ તેઓ સફળ થશે નહીં. દરેક વિવાદમાં તમને સફળતા મળશે. કોઈ મિત્ર સાથે વાત કરવામાં જ તમને સારી સલાહ મળશે. જીવનસાથી સાથે ફરવાનો પ્લાન બનાવશો. રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે.

કર્ક : આ અઠવાડિયું તમારી આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો કરનાર સાબિત થશે અને સંપત્તિના નવા માર્ગો ખોલશે. સમયસર કામ કરવાથી તમને ફાયદો થશે. પારિવારિક જીવન સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. જે લોકો કપડાનો વ્યવસાય કરે છે તેમને સારો ફાયદો થશે. અંદરોઅંદર સંઘર્ષ થઈ શકે છે. મન કહેશે કે કામ, પણ આત્મા અંદરથી પરવાનગી નહીં આપે. આત્મા જે કહે તે મન નહિ કરે.

સિંહ : આ અઠવાડિયે કોઈ ધાર્મિક પ્રસંગની રૂપરેખા બની શકે છે. નોકરી શોધનારાઓ માટે આ સમય કંઈક ખાસ લઈને આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે. જીવનસાથીની સલાહ કાર્યક્ષેત્રમાં મદદરૂપ સાબિત થશે. લગ્ન કરવા યોગ્ય લોકો માટે સારા પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. આ સમયે ખુશ રહેવાની સાથે તમને સરકાર અને વહીવટીતંત્રનો સહયોગ પણ મળશે.

કન્યા : નાણાકીય બાબતોમાં તમારે થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. આ અઠવાડિયે તમારો ખર્ચ તમારી આવક કરતાં વધી જશે. પ્રાઈવેટ નોકરી કરનારાઓએ પોતાની વાણીનું થોડું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે. કોઈપણ કામ શરૂ કરતા પહેલા તમારા વરિષ્ઠોની સલાહ ચોક્કસ લો. કાર્યસ્થળમાં તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ ફેરફારો સકારાત્મક પરિણામ લાવશે.

તુલા : નોકરિયાત લોકોએ પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. તમારી વર્તણૂકને કારણે કાર્યસ્થળ પર ઝઘડો થઈ શકે છે. આવકની સાથે સાથે કેટલાક વધારાના ખર્ચની પણ સંભાવના છે.રોકાણની યોજનાઓ વચ્ચે આ સમયે પ્રમોશનની પણ સંભાવના છે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળશે અને નવા સંબંધોમાં સ્થિરતા આવશે. રાજકીય અને સામાજિક ક્ષેત્રે તમને સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક : આ સપ્તાહ વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે. તમારા પ્રભાવના ક્ષેત્રમાં વધારો થશે અને તમને વિદેશી બાબતોમાં સફળતા મળશે. સંબંધીઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે, જેનાથી તમને ફાયદો થશે. તમારી કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો નહીંતર ચોરી થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. પરિવાર અને સમાજમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે.

ધનુ : નોકરી કરતા લોકો માટે આ સમય સારો છે. તમને તમારા ક્ષેત્રમાં સન્માન મળશે અને તમે બધા લક્ષ્યો પ્રાપ્ત કરી શકશો. કૃષિ ક્ષેત્રે મધ્યમ લાભ થશે. સંતાન માટે રોજગાર મળવાની વચ્ચે કોઈ સંબંધી સાથે સમસ્યા થશે. વેપારીઓ માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. જો તમે મોટો નફો મેળવવા માંગો છો તો તમારે તમારી યોજનાઓમાં થોડો ફેરફાર કરવો પડશે. આળસથી દૂર રહેવાની સલાહ છે.

મકર : આ અઠવાડિયે તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. બીજાની વાતથી પ્રભાવિત ન થાઓ, પરંતુ તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપો. તમે તમારા સારા અને ખરાબને સારી રીતે જાણો છો. સાસરી પક્ષ તરફથી આર્થિક મદદ મળવાની સંભાવના છે. અધૂરા કાર્યો ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે. ઉતાવળમાં કામ કરવું તમારા માટે યોગ્ય રહેશે નહીં, તેથી સમજી વિચારીને નિર્ણય લો.

કુંભ : આ અઠવાડિયે અટકેલા કાર્યોમાં આવતા અવરોધો સમાપ્ત થશે. તમને સુખદ માહિતી મળી શકે છે. આવકમાં સુધારો થશે અને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. નોકરીયાત લોકો માટે પણ અઠવાડિયું સારું છે. રાજ્યકક્ષાએ સન્માન કરવામાં આવી રહ્યું છે અને સામાજિક પ્રતિષ્ઠાથી પણ અભિભૂત થશે. વેપારમાં ભાગીદારો તરફથી પૂરો સહયોગ મળશે અને દેવું પણ ઓછું થશે.

મીન : આ અઠવાડિયે સરળતાથી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ બસમાં નહીં રહે. આધ્યાત્મિકતા તરફ ઝુકાવ રહેશે. તમે મિત્રો અને પ્રિયજનોને મળશો. તમને સામાજિક સન્માન પણ મળશે. નવા કાર્યોની શરૂઆત કરવા માટે અઠવાડિયું સારું છે. પૈતૃક સંપત્તિને લઈને પણ વિવાદ થઈ શકે છે. નોકરી-ધંધામાં સાવધાની રાખો. વેપારમાં નવીનતા લાવવાનો પ્રયાસ કરશે. બાળકોને માર્ગદર્શન આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *