18તારીખે અને 20તારીખે માં મોગલ સૂર્યદેવ કરશે મિથુન રાશિ મા પ્રવેશ, આ પરિવર્તન ની સાથેજ આ રાશિઓના સારા દિવસો શરુ થવા જઈ રહ્યા છે. જાણો તમારી રાશિ

મેષ : મંગળની સ્થિતિ વૃષભ રાશિમાં છે. ધનની પ્રાપ્તિ માટે આ સારો સમય છે. ટ્રાન્સફરની શક્યતાઓ રહે. તમારે પરિવારથી દૂર કોઈ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. જેમાં પરિવારનો સહયોગ મળશે. જેના કારણે વ્યક્તિ મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ અનુભવી શકે છે. આજે કામની ચિંતા સમાપ્ત થશે. તમારી ભાવનાઓને શબ્દો આપવા જરૂરી રહેશે.

વૃષભ : તમે તમારા કરિયરને લઈને કેટલાક મોટા નિર્ણયો લઈ શકો છો. પરિવર્તનની સ્થિતિ પણ સર્જાઈ રહી છે. આજે માતા સાથે વધુને વધુ સમય પસાર કરવાથી તમારો દિવસ સારો જશે. ભાગીદારી આજે ફાયદાકારક બની શકે છે, પરંતુ આજે સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. ખાસ કરીને ખાવા-પીવામાં ખાસ ધ્યાન આપવું. કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી મુશ્કેલીઓ આવશે. જેને સમજી વિચારીને ઉકેલવામાં આવશે. લવ લાઈફ આજે રોમેન્ટિક રહેશે.

મિથુન : સુખમાં વધારો થશે. આજે મન પ્રસન્ન રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આજે ભૂલથી પણ કોઈને લોન ન આપો, જ્યારે આવકની તકો આવશે. પરંતુ ખર્ચમાં વધારો થશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી ધનલાભ થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમારા લવ પાર્ટનરને ગુસ્સે ન કરો.

કર્ક : પોતાનાથી વધુ ભાવમાં રહેવાને કારણે પરિવાર તરફ ઝુકાવ કરી શકે છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં અવકાશનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે અને સાથે જ મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે, પરંતુ પારિવારિક સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે, જેના કારણે તમે થોડી રાહત અનુભવશો.

સિંહ : દરેક વ્યક્તિ કામમાંથી ફ્રી થયા બાદ પોતાના માટે સમય કાઢી શકશે. માનસિક ચિંતાઓમાં થોડો ઘટાડો થશે. તેની સાથે પારિવારિક સમસ્યાઓ પણ દૂર થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. સરકારી નોકરીનો સમય સારો છે, પરંતુ તમારે નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે, તેને અવગણો.

કન્યા : મનમાં ઘણા રોમેન્ટિક વિચારો આવશે. રચનાત્મક કાર્ય કરવામાં રસ વધશે. વધુ પડતા ખર્ચને કારણે મન વિચલિત અને પરેશાન રહી શકે છે. જો તમે થોડો યોગ કરશો તો તમને માનસિક શાંતિ મળશે. યોગ ધ્યાન ઉપરાંત સંગીતનો સહારો લેવાથી પણ મન સારું રહેશે. નોકરી કે ધંધામાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

તુલા : તમે ક્યાંક ફરવાનો કાર્યક્રમ બનાવી શકો છો. પરંતુ આજે આત્મવિશ્વાસ થોડો નબળો રહેશે. પૈસા માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. મનમાં ક્યારેક ખુશી તો ક્યારેક દુઃખની લાગણીઓ છવાયેલી રહેશે. વ્યાપાર વધશે પણ સાથે સાથે મહેનત પણ વધુ થશે. ધનલાભ માટે પણ દિવસ સારો છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક : પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. આજે થોડો સંયમ રાખો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. આજે આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. આ સાથે પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચ મનને પરેશાન કરી શકે છે. પરિણામે, જીવવું પીડાદાયક બની શકે છે. સરકારી કામકાજ સંભાળવા માટે દિવસ સારો છે.

ધનુ : તમારી રાશિમાં ત્રિગ્રહી યોગ બનવાને કારણે આજે આત્મવિશ્વાસ અને ધૈર્ય વધશે, પરંતુ વધુ ઉત્સુક ન બનો, સંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાના કાર્યો ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શિક્ષણ સંબંધિત કામમાં અડચણો આવી શકે છે. તેમજ સ્થાનમાં ફેરફાર પણ થઈ શકે છે. લાંબી યાત્રાઓ થઈ રહી છે, જેના કારણે ખર્ચમાં વધારો થશે.

મકર : તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મન શાંત રહેશે. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીનો દિવસ રહેશે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. કારણ કે આજે વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

કુંભ : પરંતુ મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન : તમને થોડી જવાબદારી મળી શકે છે. સારું કરવાનો પ્રયાસ કરો. પદોન્નતિના યોગ ચરમસીમાએ છે. ધીરજ ઓછી ન થવા દો. વેપારના વિસ્તરણમાં મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળવાની સંભાવના પ્રબળ છે. ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *