આજે બુધવારે આ 4 રાશિના ધનમાં અપાર વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે, ધનનો દાતા શુક્ર મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જાણો તમને શું થશે લાભ

મેષ : આવક થશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચમાં વધારો થવાથી તણાવ રહેશે. કોઈ વ્યક્તિથી પ્રભાવિત ન થાઓ. વિવાદથી દૂર રહો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. ધંધો સારો ચાલશે.

વૃષભ : ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાદથી દૂર રહો. આવશ્યક વસ્તુઓ ગુમ થઈ શકે છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લાંબી યાત્રા થઈ શકે છે. લાભ થશે. નવા કરાર થઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીની ખુશી મળશે.

મિથુન : રોજગારમાં વધારો થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નવા વસ્ત્રો મળશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. પ્રશંસા મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. આળસુ ન બનો

કર્ક : વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. કાર્ય પૂર્ણ થશે. સુખ હશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. જોખમ ન લો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. કોઈ મોટું કામ કરી શકશો.

સિંહ : નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. કાળજી રાખજો તીર્થયાત્રા થઈ શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજકીય સહયોગથી કાર્ય પૂર્ણ અને લાભદાયક રહેશે. વ્યવસાય માનસિક રહેશે. શેર માર્કેટમાં જોખમ ન લો.

કન્યા : નવા મિત્રો બનશે. સારા સમાચાર મળશે. સુખ હશે. નફામાં વધારો થશે. મિત્રોના સહયોગથી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. જૂના સાથીઓ અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. ધંધો સારો ચાલશે. ઘરની બહાર શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. કામોમાં ઝડપ રહેશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો

તુલા : નોકરીમાં અસર વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બની શકે છે. સિદ્ધિ થશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સુખ હશે. આળસુ ન બનો જો જરૂરી વસ્તુ સમયસર ન મળે તો નારાજગી રહેશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. શત્રુઓનો પરાજય થશે

વૃશ્ચિક : આવકમાં વધારો થશે. વ્યસ્તતા રહેશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશો. પ્રોપર્ટીના મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટી બ્રોકર્સ માટે આ સોનેરી તક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. નોકરીમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે.

ધન : સિદ્ધિથી પ્રસન્ન રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સમયની અનુકૂળતાનો લાભ લો. પૈસા કમાશે. સખત મહેનત સફળ થશે. બગડેલા કામ પૂરા થશે.

મકર : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. સંવેદના પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કોઈના દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. વ્યસ્તતા રહેશે. થાક અને નબળાઈ રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય.

કુંભ : બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મળી શકે છે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. પારિવારિક શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. મહેનતનું પૂરું ફળ નહીં મળે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઈ શકે છે.

મીન : ધંધો સારો ચાલશે. જોખમ અને જામીનનું કામ બિલકુલ ન કરો. વાહન, મશીનરી અને આગ વગેરેના ઉપયોગથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે, સાવચેત રહો. બીજાના ઝઘડામાં દખલ ન આપો. રાજકીય સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *