સુરતમાં ચાર સંતાનના પિતા પુત્રવધૂના કપડા સૂંધ્યા કેળાની લાલચ આપી પુત્રીની બહેનપણી સાથે માણ્યું શરીર સુખ વીડિયો ઉતારતાં ઉતારી નાંખ્યા કપડા તમારા પણ હોશ ઉડી જશે…

રાજ્યમાં હવે ઘોર કળિયુગ ચાલી રહ્યો છે. ચાર સંતાનોના પિતાએ એક એવું અધમ કૃત્ય કર્યું છે કે હાલ ચારેબાજુથી તેમના પર ફિટકાર વરસી રહ્યો છે. સુરતની આ ઘટનામાં ચાર સંતાનો બાદ પાંચમો ગ@ર્ભ રહેતા પત્ની વતન ગઈ હતી, ત્યારે પત્નીની ગેરહાજરીમાં પિતાએ પુત્રીની બહેનપણીને પોતાની હ@વસનો શિકાર બનાવી હતી.આ બનાવ સામે આવ્યો છે અમાદવાદામાં જ્યા એક દહેજની માગને લઈને પરિણીતાને તેના સાસરિયાઓ પુષ્કળ ત્રાસ આપતા હતા.

એકલા રહેલા આરોપી પિતા પર હવસનું ભૂત સવાર થતા તેણે એક 5 વર્ષની બાળકી પર દુ@ષ્કર્મ આચર્યું હતું. ઘટના બાદ આજુબાજુના લોકોએ ભેગા થઈ પાડોશી સાથે માથાકૂટ કરી આરોપીને પોલીસને હવાલે કરી દીધો હતો.જેના કારણે પરિણીતા કંટાળી ગઈ હતી જેથી તેણે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી ત્યારે આ સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો છે.અમદાવાદના ચાંદખેડા વિસ્તારનો આ બનાવ છે

આ ઘટનાની મળતી માહિતી પ્રમાણે, સુરતના પાંડેસરા વિસ્તાર નજીક એક ચાલીમાં રહેતા UPના પરિવારની પાંચ વર્ષીય પુત્રી શનિવારે રાત્રે સાડા આઠેક વાગ્યાના અરસામાં રડતી રડતી ઘરે આવી હતી. માતાએ દીકરીને પુછતાં પહેલા તો કહી કીધું નહોતું, પરંતુ માતાની ચિંતા વધતા તેણે સમજાવીને પુછતા પુત્રીએ કહેલી વાત જાણી માતાના પગ નીચેથી ધરતી ખસી ગઈ હતી. જ્યા એક યુવતીએ એવી ફરિયાદ નોંધાવી છે કે તેનો પતિ તેને શારિરીક અને માનસીક ત્રાસ આપે છે.

દીકરીએ જણાવ્યું હતું કે, બાજુમાં રહેતા અંકલે કેળાં અપાવવાના બહાને તેમના ઘર પાસેથી અ@પહરણ કરીને લઇ ગયા હતા. ત્યારબાદ આ@રોપીએ ગુપ્ત ભાગે અડપલાં કરી ગં@દુ કામ કર્યું હોવાનું જણાવતાં માતા ગભરાઈ ગઈ હતી.સાથેજ તેના સાસરીયાઓ પણ તેને દહેન માટે સખત હેરાન કરે છે.પત્નીએ એવા આક્ષેપ કર્યા છે કે તેનો પતિ તેને એવું કહેતો હતો કે તારા પતિએ અમને દહેજમાં કશું આપ્યું નથી તો પછી તેમની સાથે વાતો કેમ કરે છે.

આથી માતાએ તેના પતિને દીકરી પર થયેલા કૃત્યની જાણ કરી હતી. ત્યારબાદ પરિવારે પોલીસને પણ જાણ કરતાં કાફલો ઘટના સ્થળે દોડી ગયો હતો. પોલીસે બાળકીને સારવાર માટે નવી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવાની સાથે આ@રોપીને પણ દબોચી લીધો હતો.પતિની હરકતોને કારણે પત્ની કંટાળી ગઈ હતી. જેથી ન છૂટકે તેણે પછી પોલીસ પાસે મદદ માગી.યુવતી લગ્ન થયા ત્યારબાદ થોડાકજ દિવસોમાં તેના સાસરિયાઓએ તેને ત્રાસ આપવાનું શરૂ કરી દીધું.

આ@રોપી શખ્સનું નામ દિનેશ પ્રજાપતિ છે અને તે એમ્બ્રોઇડરીના કારખાનામાં મજૂરી કરે છે. તેના પરિવારમાં 4 સંતાનોનો પિતા છે. તેમ છતાં હજુ મન ના ભરાતા પત્નીને પાંચમો ગ@ર્ભ રહેતાં તે ચાર મહિનાથી સંતાનોને લઇને વતન ડિલીવરી માટે ગઇ હતી.તેની પાસેથી દહેજની માગણી કરતા સાથેજ જો તેના પિતા સાથે વાત કરે ત્યારે તેનો પતિ તેનો ફોન લઈને તેને માર પણ મારતો હતો.સમગ્ર મામલે યુવતી એવું પણ કહ્યું કે તેની સાસુ અને પતિ તેને સંબંધ તોડવાની વાતો કરતા હતા.

ઘરમાં એકલાં રહેલાં દિનેશ ઉપર હવસનું ભૂત સવાર થતાં તે ગલીમાં રમતી પાંચ વર્ષીય બાળકીને કેળાની લાલચ આપીને ઉઠાવી ગયો હતો. અને હવસખોરે ઘરમાં તેની સાથે બદકામ કર્યું હતું. પોલીસે હાલ આરોપી વિરુદ્ધ અપહરણ અને બ@ળાત્કારનો ગુ@નો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.જેથી યુવતી કંટાળીને તેના પિયર રહેવા ગઈ ત્યારે તેનો ભાઈ તેના પતિને સમજાવા ગયો હતો ત્યારે તેના પતિએ તેના ભાઈ ઉપર પણ હાથ ઉઠાવ્યો હતો.

તે પછી એક દિવસ તેણીને ઘરમાં એકલી જોઈને તેના દેવરે તેના પર કર્યો હતો આરોપીએ કોઈને કહીશ તો જાનથી મા@રી ના@ખવાની ધમકી આપી અવારનવાર શરૂ કર્યો હતો દરમિયાન પીડિતા ગર્ભવતી બની હતી જ્યારે પીડિતાની સાસુને આ વાતની જાણ થઈ તો તેણે ચારિત્ર્યનો આરોપ લગાવીને તેને ઘરની બહાર કાઢી મૂકી હાલમાં પીડિતાની ફરિયાદ પર નોંધીને યુવકની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

ત્યારબાદ બીજી એક આવીજ ની ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.દિયર ભાભીના રૂમ માં આવ્યો હતો આવ્યા પછી થોડી વાતો કરી ને ભાભી ને સંભોગ માટે મનાવી રહ્યો હતો પણ ભાભી એ ના પાડી તેમ છતાં તેનો દિયર માન્યો નહીં અને તેની સાથે બળજબરીથીકરવા લાગ્યો અહીં રૂમ માં દિયર તેની જ ભાભી સાથે બળાત્કાર કરી રહ્યો હતો અને સામે તેનો ભાઈ બારીમાંથી બધું જ જોઈ રહ્યો હતો તેને શરમ પણ આવતી ન હતી એટલું જ નહીં તે ઊભો ઊભો દિયર ભાભીનો અશ્લીલ વીડિયો પણ બનાવી રહ્યો હતો અને પછી તે પોતે પણ રૂમ માં આવ્યો અને બંને ભાઈ ભાભી સાથે.

મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોરમાં પતિ પત્નીના સંબંધોનો કિસ્સો સામે આવ્યો છે આરોપ છે કે તેના પતિની ઉશ્કેરણી પર દિયરે તેની જ ભાભી સાથે ઘટના કરી હતી આટલું જ નહીં એરોપિ એ મહિલાને બ્લેકમેલ કરવા માટે આખી ઘટનાનો અશ્લીલ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. પીડિતાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે તેના પતિ અને પિતરાઇ ભાઇ સહિત તેના પાંચ સાસરિયાઓ સામે ગુનો નોંધ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *